tập đoàn A2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

tập đoàn A2

forum A2

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Yêu Cầu và Nhu Cầu

Go down 
blackmagic
CF4
kiếp làm pố
7 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
kiếp làm pố

kiếp làm pố

Yêu Cầu và Nhu Cầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Yêu Cầu và Nhu Cầu   Yêu Cầu và Nhu Cầu I_icon_minitimeSat Jun 13, 2009 7:55 pm

Hum nay e xin phép lập ra cái topic này để yêu cầu thằng Admjn với mấy anh em lớp A2 cùng mấy thằng cha làm moder nhá Twisted Evil
Chuyện là thế này nếu hè này rảnh rỗi thì còn người lên 4rum này chứ theo tình hình lần trước bạn Quân lập ra một web rùi cũg đj vào lịch sử(bị lãg quên) nên lần này e mạo phép đưa ra yêu cầu như thế này:

1.Để 4rum của chúng ta ngày càng 1 lớn mạnh thj các bạn hãy send link 4rum của chúng ta cho các bạn thân quen để vào tham quan và giao lưu.

2.Các bạn nên tôn trọng lẫn nhau(moder hay admjn có del bài thj cũng thông báo lý do để del bài Evil or Very Mad ) các bạn ko nên chửi nhau chí choé trên này mà nên dùng những từ ngữ "mạnh bạo" để khích lệ tjnh thần hiếu chiến của đối phương(kẻ thù) Twisted Evil .

3.Để 4rum ko đj vào lịch sử mà luôn sống mãi cùng chúng ta theo suốt những năm học ở cái trường Chuyên khốn khổ này thj yêu cầu các mem hãy tham quan 4rum tít nhất mỗi lần/tuần để giữ vững chỉ số người tham quan lol!.

4.Để ngày càng có nhju khách và thành viên tham quan thj theo e nghĩ các bạn nên post những chủ để nóng hổi hoặc những tin tức dựt gân(sến hoặc hài) với chủ đề hấp dẫn diễn ra ở trường ta để có sự bàn luận sôi nổi hơn. lol!

5.Yêu cầu thằng Admjn tạo ra nhju cái box hơn nữa chẳng hạn như nơi post hình ảnh sốt dẻo hoặc nơi rao bán tin tức hoặc những cách hướng dãn về kỹ thuật thể thao hay công nghệ để anh em cùng giao lưu và học hỏi.

6.Là thành viên cũng là 1 cá nhân trong lớp a2 e xjn ys kiến là các mem của A2 nên bên vực lẫn nhau và đoàn kết gắn bó với nhau nhju hơn nữa trong học tập cũng như việc ăn chơi afro (điển hình là a1 e thấy chúng nó đi đâu cũng 1 bọn còn mem của a2 thj lẻ tẻ vài mạng nên cảm thấy tủi thân lắm) và e kju gọi thực hiện chính sách phân biệt chủng loại với cái lớp khác để kills những đứa "bố láu" lên 4rum chúng ta để gây sự làm mất tình đoàn kết.

7.Kêu gọi các thành viên của lớp a2 nên tham gia diễn đàn để thể hiện tjnh thần đoàn kết lẫn nhau nhju hơn.

Đó là ý kiến riêng của cá nhân e đến các mem của 4rum đặc bjet là bạn Admjn đẹp zai cùng các moder pro để 4rum của chúng ta ngày càng lớn mạnh và các bạn có ý kiến cũng nên nêu lên để chúng ta cùng thảo luận và góp cho admjn ngày càng hoàn thjen 4rum của chúng ta nhju hơn. afro
P/S: cho e sr anh admjn đẹp zai với mấy moder nhá nãy jo toàn kju bằng thắng với mấy đứa hehe e ko có ý khju chjen nhá lol! tha lỗi cho e nhỏ nhá mấy đại ca lol!
CF4

CF4

Yêu Cầu và Nhu Cầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Yêu Cầu và Nhu Cầu   Yêu Cầu và Nhu Cầu I_icon_minitimeSun Jun 14, 2009 8:44 am

Thằng mê gái mà nói j.mà cũng đúng.nhưng mê gài quá nói người ta ko nge đâu
blackmagic
Admin
blackmagic

Yêu Cầu và Nhu Cầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Yêu Cầu và Nhu Cầu   Yêu Cầu và Nhu Cầu I_icon_minitimeSun Jun 14, 2009 4:49 pm

hu hu hu! admin khổ quá, hổm rày phải lặn hụp trên mạng với mấy cài code mún te đầu lun, hết chèn hình rồi đến chèn nhạc ..... Ôi thôi đủ thứ, nhưng để các mem A đoàn kết thì admin này sẽ cố gắng hết sức để 4rum tồn tại mãi mãi
https://a2pro.darkbb.com
love love love

love love love

Yêu Cầu và Nhu Cầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu Cầu và Nhu Cầu   Yêu Cầu và Nhu Cầu I_icon_minitimeSun Jun 14, 2009 8:34 pm

mún truong` ton` thi` lam` on lam` cho cái wed nó hay hay 1 chut. chú dung` nhu cái cu~ nhe!!!!!!!!!!!!!!!!!!! queen
blackmagic
Admin
blackmagic

Yêu Cầu và Nhu Cầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Yêu Cầu và Nhu Cầu   Yêu Cầu và Nhu Cầu I_icon_minitimeMon Jun 15, 2009 7:44 am

Vậy phải làm sao để trường tồn mời các mem đóng góp ý kiến để admin khắc phục. Chân thành cám ơn!
CistianoRonaldo

CistianoRonaldo

Yêu Cầu và Nhu Cầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu Cầu và Nhu Cầu   Yêu Cầu và Nhu Cầu I_icon_minitimeMon Jun 15, 2009 8:53 pm

truoc het minh xin loi~ anh em, tao cai vietkey bi hu ko de~ dau duoc, anh em gang' doc. dum`, " muon truong` ton` thi` admin post nhung bai~ hot len dien~ dan` cho anh em ; the thao( bong da' la` so 1 Laughing ), cac' su kien giat ran tren the gioi, co ranh~ thi post cac' hinh` nude cho anh em thuong~ thuc giai~ khoay queen ( cai nay` giao cho thang Binh` Bia nghen) lau^ lau^ hoi hop. anh em di choi de~ ban` luan ve dien~ dan`, voi cai nay` nua~ ADMIN LAM ON SUA~ LAI PHONG HINH` CHO DIEN~ DAN` THE~ HIEN CHUT NAM TINH' Crying or Very sad , LOP A2 GI` MA~ DE~ MAY CAI HINH DOA' GIONG CON GAI' CHET, XIN HET' rabbit cheers
love love love

love love love

Yêu Cầu và Nhu Cầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu Cầu và Nhu Cầu   Yêu Cầu và Nhu Cầu I_icon_minitimeMon Jun 15, 2009 9:22 pm

tui thay fong cach zay cung dau den noi~ nao. nhung ma mun nam tinh thi cung ko seo mien~ seo ma` no dung co xáu xí lac ha^u. ko thu hút Cool Like a Star @ heaven queen
blackmagic
Admin
blackmagic

Yêu Cầu và Nhu Cầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Yêu Cầu và Nhu Cầu   Yêu Cầu và Nhu Cầu I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 7:14 pm

rất cám ơn ý kiến của các mem
bigheart2

bigheart2

Yêu Cầu và Nhu Cầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu Cầu và Nhu Cầu   Yêu Cầu và Nhu Cầu I_icon_minitimeSun Jun 21, 2009 10:00 pm

sao để đổi avatar đc zạ???????
kiếp làm pố

kiếp làm pố

Yêu Cầu và Nhu Cầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu Cầu và Nhu Cầu   Yêu Cầu và Nhu Cầu I_icon_minitimeMon Jun 22, 2009 11:53 am

trời ạh.....mem nào đây Question Question mún đổi avatar thj vào lý lịch ở phía trên cái thanh công cụ đó bạn.....rồi vào phần thay đổi ảnh là được chứ ji.....cái này wa đơn giản mà bạn Very Happy
Namî

Namî

Yêu Cầu và Nhu Cầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu Cầu và Nhu Cầu   Yêu Cầu và Nhu Cầu I_icon_minitimeTue Jun 23, 2009 8:54 pm

Ta na` ta la` mem moi' , ta cung~ k phai~ thanh` zien A2 , nhung ma` da~ dang ky' nick trog 4 rum r` thy` ta nghj~ ta cug~ la` 1 phan` cuA~ 4rum nen ta cung xyn y' kien' vs kac' pac' rang` na` rang` ta phan~ doi' cai' yeu cau` (nhu cau`) thu' 6 cuA~ pan titanlys nhah' , ko choi chinh' sach' phan biet chung~ toc. nhah' , choi vai. thy` lam` sao 4rum vung~ manh. dc , uh` thy` rang` la` A2 benh vuc lan~ nhau nhug ko co' nghjA~ la` phan biet chung~ toc zi' lup' khac >"<
o` dzi' kai' pan. j` ah' , bao~ admin post ank~ nude :-ss , oi' joi` oi , uh` thy` ran`g k byt' bon. kon trai cac' ong thE~ nao` nhug tui nghj~ tui. con gai' di. ung' may' cai' do' lam' , neu' co' tao topic nao` nhu vai. thy` yeu cau` nen dE~ mat. khau~ , chj~ may' mem a2 may' ong dzo thoy :-ss
ukie ? Tui het' y' kien Very Happy Smile [ mem moi' ma` doi` y' kien' tua` lua =)) ]
http://yume.timnhanh.com/nami_lz
kiếp làm pố

kiếp làm pố

Yêu Cầu và Nhu Cầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu Cầu và Nhu Cầu   Yêu Cầu và Nhu Cầu I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 10:18 am

bạn Namî ăn nói cho đàng hoàng nhá.....tui nói là kills mấy đứa phản loạn gây mất đoàn kết chứ có kju phần biệt chủng tộc như bạn nói ko????lên 4rum này thj bạn vẫn là bạn ko có phân biệt trừ khj nào bôi bác a2 thj tụi này mới tính sổ lại thôy....Yêu cầu bạn nếu post bài thj để dấu đàng hoàng đừng có mà vjk cái kju đó nếu vj phạm nữa thj đề nghj band njck Exclamation
Namî

Namî

Yêu Cầu và Nhu Cầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu Cầu và Nhu Cầu   Yêu Cầu và Nhu Cầu I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 11:13 am

thể thỳ bạn titanlys cũng nên xem lại cái topic do mình viết ra cho thật kĩ nhá, rõ ràng là kêu gọi phân biệt chủng tộc màh Neutral
kiếp làm pố

kiếp làm pố

Yêu Cầu và Nhu Cầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu Cầu và Nhu Cầu   Yêu Cầu và Nhu Cầu I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 11:17 am

nói với bạn hao hơi tổn sức quá....học lớp văn mà đọc 1 câu văn như vậy cũng chả hju ý đó nói lên như thế nào....chả bjk sao nữa.....đó là ý mjnh nói phân biệt chủng loại với những đứa gây phản loạn.....chán vãi với mấy đứa như vậy......Bướng quá........ pale
Namî

Namî

Yêu Cầu và Nhu Cầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu Cầu và Nhu Cầu   Yêu Cầu và Nhu Cầu I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 2:58 pm

Tui bướng thế đấy, mặc xác tui, nếu k thix thỳ k cần phải đọc mấy cái repl của tui, đọc hay k là quyền của bạn màh, t chỉ nói ra ý kiến của mình thoy, ừh thỳ tui dzô lúp dzăn là may mắn mà, có giỏi giag j` đâu mà nói haha Smile), band nick đc thỳ cứ band Neutral, hứh >Razz
kiếp làm pố

kiếp làm pố

Yêu Cầu và Nhu Cầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu Cầu và Nhu Cầu   Yêu Cầu và Nhu Cầu I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 3:57 pm

....nếu tui mà làm mod là tui gửi thẻ cảnh cáo cho bạn rùi....khỏi phải thách thứ tui......4rum này dành cho a2 chứ không phải dành cho những loại thjch kiếm chiện xạo xạo như bạn....********************************************************************

Được sửa bởi [T][I][T][A][N][L][Y][S] ngày Wed Jun 24, 2009 4:17 pm; sửa lần 1.
Namî

Namî

Yêu Cầu và Nhu Cầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu Cầu và Nhu Cầu   Yêu Cầu và Nhu Cầu I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 4:04 pm

Nài nài, pạn xem lại cái topic mình vừa lập ra xem, bạn bảo là phải làm cho 4rum vững mạnh, bảo send link cho friend list, mà trong khi có ngừh zào bạn lại đuổi ra, bạn nói 4rum của a2
Ừh thì tui xạo xạo vậy đó, nhưng bạn nhớ cho 4rum là nơi mọi ngừh cùng bàn luận vs nhau về 1 vấn đề, ai cũng có cái ý kiến của mình, tui být bạn ko thích tui, ko có cảm tình j` zí tui, nhưng cái việc tui vào 4rum là quyền của tui, tui ko thách thức bạn, tui chỉ nói cái qái j` mình nghĩ thoy, bạn ko cần phải tỏ thái độ như thế, tui ko nói nưa, xem như tui chịu thua bạn Neutral , mà bạn cũng nên koi lại từ đầu đến giờ xem tui có nói j` mà khiến bạn phải nghĩ tui bố láo, tui xạo xạo chứ Neutral
kiếp làm pố

kiếp làm pố

Yêu Cầu và Nhu Cầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu Cầu và Nhu Cầu   Yêu Cầu và Nhu Cầu I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 4:16 pm

chỉ có từ chủng tộc với chủng loại mà không phân biệt ra mà ở đó còn gây sự nữa.....nếu bạn nói vậy thj mjnh sr nha....lúc nãy có hơi bux mjnh chjen riêng.....để mjnh del bài reply....ok????
còn phần bạn nói mjnh không thjk bạn vào 4rum này thj bạn nghĩ lại nhá.....cho dù thế nào thj tui vẫn cám ơn bạn vào thăm 4rum của bọn này.....đây không phải là của riêng tui mà nói cái kju đó nhá....
Namî

Namî

Yêu Cầu và Nhu Cầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu Cầu và Nhu Cầu   Yêu Cầu và Nhu Cầu I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 4:22 pm

Thì đã bảo ngay từ đầu rằng là tui là đứa ngu si đần độn mà, tui cũng đã bảo tui zào đc lúp zăn j` đấy là may mắn thoy màh, mà cũng ko thể xem là may mắn nưa, tất cả bạn thân tui đều ở PTB, 1 mình bơ vơ thỳ k thể gọi là may mắn đc Smile)
Dù gì cũng xin lỗi bạn, nếu như cái đần độn của tui làm gì đấy khiến bạn ko vui Neutral
kiếp làm pố

kiếp làm pố

Yêu Cầu và Nhu Cầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu Cầu và Nhu Cầu   Yêu Cầu và Nhu Cầu I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 4:34 pm

miễn bàn nữa........ Exclamation
Namî

Namî

Yêu Cầu và Nhu Cầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu Cầu và Nhu Cầu   Yêu Cầu và Nhu Cầu I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 4:37 pm

ừh nghỉ bàn hihi , ủa mà cho hỏi cái nhah, ava của bạn là gì vại ? nhìn nó giống 1 cái thuyền chiến = lửa qá :X:X [ lạc đề r` nhưng thiệt sự là mún hỏi =)) ]
kiếp làm pố

kiếp làm pố

Yêu Cầu và Nhu Cầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu Cầu và Nhu Cầu   Yêu Cầu và Nhu Cầu I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 4:41 pm

cái đó là fire grafiti do mjnh tự lấy bật lửa làm....chẳng là mjnh chưa có vẽ kjp hjnh dạng của nó thj máy đã chụp mất rùi nên không ra hjnh dáng ji cả........vài hôm nữa rảnh thj làm cái khác Very Happy
Namî

Namî

Yêu Cầu và Nhu Cầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu Cầu và Nhu Cầu   Yêu Cầu và Nhu Cầu I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 4:49 pm

u qạ nhyn` đã qá qi ơi , bữa nào làm jum` tui chữ Namî đc huk ? tui cám ơn n` Mad:X
mà khoan , làm sao đc hay qá dzạ 8-> , tui nhyn` cứ tưởng có khung tre , mà nghe bạn nói thỳ hình như là hõng phải nhỉ 8->
kiếp làm pố

kiếp làm pố

Yêu Cầu và Nhu Cầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu Cầu và Nhu Cầu   Yêu Cầu và Nhu Cầu I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 7:44 pm

chỉnh chế độ máy chụp hình thấp lại chỉnh khẩu độ tốc độ chập hình rùi lấy bật lửa mà vẽ chỉ vậy thoy......
Namî

Namî

Yêu Cầu và Nhu Cầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu Cầu và Nhu Cầu   Yêu Cầu và Nhu Cầu I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 9:24 pm

thể làm jum` đi , có đc k ;Wink Mad:X
Sponsored content

Yêu Cầu và Nhu Cầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu Cầu và Nhu Cầu   Yêu Cầu và Nhu Cầu I_icon_minitime

Yêu Cầu và Nhu Cầu
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next