tập đoàn A2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

tập đoàn A2

forum A2

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Bi mat ve Son (thang nao coi roi ma noi cho no biet thi ko la anh em)

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
kakakhongbietyeu

kakakhongbietyeu

Bi mat ve Son (thang nao coi roi ma noi cho no biet thi ko la anh em) Empty
Bài gửiTiêu đề: Bi mat ve Son (thang nao coi roi ma noi cho no biet thi ko la anh em)   Bi mat ve Son (thang nao coi roi ma noi cho no biet thi ko la anh em) I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 1:54 pm

Co 2 bi mat ve thang son :
- No hoc rat gioi (hehe thang nao ma ko biet)
- No co y muon cua .......... o PTB. Thang nao muon biet thi pm cho dai ca nha.
Tin nay chinh xac 100%.
langtusjeungheo

langtusjeungheo

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi mat ve Son (thang nao coi roi ma noi cho no biet thi ko la anh em)   Bi mat ve Son (thang nao coi roi ma noi cho no biet thi ko la anh em) I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 3:00 pm

100% caj dau may!thag s no hok ko zay dau may oj.tao rah no ma.no co o zuoj we ruj. dj dau ma no hok nhac toj.no ke cho tao kon nho zuoj we hoaj Embarassed
kiếp làm pố

kiếp làm pố

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi mat ve Son (thang nao coi roi ma noi cho no biet thi ko la anh em)   Bi mat ve Son (thang nao coi roi ma noi cho no biet thi ko la anh em) I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 4:32 pm

nếu bạn langtusjeungheo nói như zị thj mời bạn nói rõ đó là ai tên họ tuổi tác mặt mũi trình độ học vấn gia thế nhà bạn đó ra sao??? kể vài chj tiết chứng mjnh coi cái nào Very Happy
Namî

Namî

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi mat ve Son (thang nao coi roi ma noi cho no biet thi ko la anh em)   Bi mat ve Son (thang nao coi roi ma noi cho no biet thi ko la anh em) I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 4:39 pm

tui hõng phải thằng , zí lại tui mình cũng ko phải anh em , tui đi nói :-" =)) , đùa thoy , nhưng mà đem bí mật ngừh khác ra nói thì có kỳ cục qá ko =.=
http://yume.timnhanh.com/nami_lz
langtusjeungheo

langtusjeungheo

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi mat ve Son (thang nao coi roi ma noi cho no biet thi ko la anh em)   Bi mat ve Son (thang nao coi roi ma noi cho no biet thi ko la anh em) I_icon_minitimeThu Jun 25, 2009 10:05 am

thj tao cug dau co rah.bjt cobjnhju ha.ma tao ngj thag bjh nọ saj oy
tongue silent cat
kiếp làm pố

kiếp làm pố

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi mat ve Son (thang nao coi roi ma noi cho no biet thi ko la anh em)   Bi mat ve Son (thang nao coi roi ma noi cho no biet thi ko la anh em) I_icon_minitimeThu Jun 25, 2009 12:05 pm

bạn Nami này nhá....mjnh có ý kiến nhá......chả là chiện lớp mjnh thj yêu cầu bạn đừng xen vào....ở đây tụi này đang nói lẫn nhau chứ mắc ji bạn nhào zô bạn nói bạn ko phải là thằng không phải anh em chứ????đừng có quá là nhju chiện như thế.....sẽ không tốt cho những đứa thiếu thước tất như bạn đâu ^^
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi mat ve Son (thang nao coi roi ma noi cho no biet thi ko la anh em)   Bi mat ve Son (thang nao coi roi ma noi cho no biet thi ko la anh em) I_icon_minitime

Bi mat ve Son (thang nao coi roi ma noi cho no biet thi ko la anh em)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» thang Sang zi' thang Phuc caj~ co. nhau lem` gj`?
» em biết _ phương vy
» LẦN ĐẦU TIÊN ANH BIẾT - QUANG VINH
» Thi thử Tiếng Anh Online miễn phí biết kết quả ngay
» Thi thử chứng chỉ A, B, C, Đại học tiếng Anh online biết kết quả ngay