tập đoàn A2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

tập đoàn A2

forum A2

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

CistianoRonaldo vs Green

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
CistianoRonaldo

CistianoRonaldo

CistianoRonaldo vs Green Empty
Bài gửiTiêu đề: CistianoRonaldo vs Green   CistianoRonaldo vs Green I_icon_minitimeFri Jun 26, 2009 8:45 pm

thay mat anh em a2 tui voi ban green bua~ nay chui~ lon voi nhau choi cho vui ha lol!
CistianoRonaldo

CistianoRonaldo

Bài gửiTiêu đề: Re: CistianoRonaldo vs Green   CistianoRonaldo vs Green I_icon_minitimeFri Jun 26, 2009 8:48 pm

truoc khi shock minh lam quen so so ha ban Green, ban hoc lop nao the', ten gi`, gioi thieu cho anh em a2 biet di ban green, con tui thi ban cu viec hoi~ bat cu ai trong a2 deu biet Basketball
kiếp làm pố

kiếp làm pố

Bài gửiTiêu đề: Re: CistianoRonaldo vs Green   CistianoRonaldo vs Green I_icon_minitimeFri Jun 26, 2009 8:56 pm

xjn cung cấp thông là bạn green là bạn Bùi Mjnh Loan lớp A3 trường Chuyên là cháu Ngoại của bác 5C(TQT) haha mọi thông tjn sẽ chj tiết hơn về bạn
green

green

Bài gửiTiêu đề: Re: CistianoRonaldo vs Green   CistianoRonaldo vs Green I_icon_minitimeFri Jun 26, 2009 8:59 pm

cháu ông hai mất nết wá! No mày có cần ghi rõ họ tên vậy ko ?
CistianoRonaldo

CistianoRonaldo

Bài gửiTiêu đề: Re: CistianoRonaldo vs Green   CistianoRonaldo vs Green I_icon_minitimeFri Jun 26, 2009 9:00 pm

sao the ban green, im ghe vay, chac trinh do shock cua minh chua bang ban. nen im phai ko,ban. cu' manh dang ra tay di, de~ minh hoc hoi~ thoi ma`
green

green

Bài gửiTiêu đề: Re: CistianoRonaldo vs Green   CistianoRonaldo vs Green I_icon_minitimeFri Jun 26, 2009 9:04 pm

chắc vậy đó mấy em ! cyclops
CistianoRonaldo

CistianoRonaldo

Bài gửiTiêu đề: Re: CistianoRonaldo vs Green   CistianoRonaldo vs Green I_icon_minitimeFri Jun 26, 2009 9:10 pm

oh``..., thi ra la Bac Nam vay ma ko biet, that le~ that le~ qua',dao nay` Bac Nam khoe qua', luot web cho xi` teen ha,day cung la mon the thao tot do, co gang len, luot cang nhieu web..... suc khoe cang` cao( kakak) lol!
green

green

Bài gửiTiêu đề: Re: CistianoRonaldo vs Green   CistianoRonaldo vs Green I_icon_minitimeFri Jun 26, 2009 9:12 pm

ồh vậy cháu là đứa nào mà bác năm ko bít vậy, cháu bít cự cãi vs người lớn là hỗn ko? Question
CistianoRonaldo

CistianoRonaldo

Bài gửiTiêu đề: Re: CistianoRonaldo vs Green   CistianoRonaldo vs Green I_icon_minitimeFri Jun 26, 2009 9:30 pm

Loi` BAC NAm day that hay, chau ah` tu xung Binh` Nhon a2,ma` BAC NAM gia` roi ma` con xung suc qua' coi chung bi THUONG MA~ PHONG do nghe, neu so thi lai cho~ chau',chau cho ruou MINH MANG uong vo la nhu boy 18 Laughing Laughing ,BAC thay web lop chau sao, co hop voi BAC ko, tai BAC xi teen qua' ko biet web na`y co hop ko, chau chi~ BAC web nay` xi teen so 1 ne` www.hayho.net chac BAC vui ve~ lol! lol! lol!
kiếp làm pố

kiếp làm pố

Bài gửiTiêu đề: Re: CistianoRonaldo vs Green   CistianoRonaldo vs Green I_icon_minitimeFri Jun 26, 2009 9:46 pm

oh nô......mem green nói chiện văng chưởng zô tường ghê thế......(sr nha e mới làm bài tặng bạn green với lên war 1 chập nên hơi bị bang 1 chút lol! )
green

green

Bài gửiTiêu đề: Re: CistianoRonaldo vs Green   CistianoRonaldo vs Green I_icon_minitimeSat Jun 27, 2009 7:51 am

Mấy cháu đừng lo cho sức khoẻ của bác wá ! Bác tự lo đc, già rồi uống rượu làm chi vừa hại sức khoẻ vừa trẻ như trai 18 thì tụi cháu đâu cự cãi vs bác , họng mấy cháu bự lắm làm sao bác chơi lại nổi, mấy cháu cũng phài nghĩ cho bác chứ Laughing
CistianoRonaldo

CistianoRonaldo

Bài gửiTiêu đề: Re: CistianoRonaldo vs Green   CistianoRonaldo vs Green I_icon_minitimeSat Jun 27, 2009 7:09 pm

Bac Nam that la noi dua`, Bac biet ruou MINH MANG la gi ko ma noi' uong' co hai. cho suc khoe~, lon tuoi co~ BAC uong vo la may em 18-20 chet lien`,con` mieng chau bu ah`, nhung thua mieng bac co~ 10-20 cm thoi,phong cach chui~ lon cua~ BAC that doc dao', dung' yen cho nguoi khac chui~, hay thiet nhung ko ai dam hoc. hoi~ pale , chacu' khuyen BAC len chua`CHIM tu dao. u` u` them khoang~ 10 nam nua~, roi xuong day chui~ lon voi chau ha lol! lol! lol! , co len dung nan~ lon` y' nham` nan~ long` moi dung'
green

green

Bài gửiTiêu đề: Re: CistianoRonaldo vs Green   CistianoRonaldo vs Green I_icon_minitimeSat Jun 27, 2009 7:53 pm

NÓI THẲNG THẮNG RA MỘT CÂU BÁC CHỈ ĐỌC SƠ WA TG PHÚC NÓ NÓI JÌ THUI ĐỂ TRẢ LỜI LẠI CHỨ HƠI ĐÂU MÀ CÃI VS MẤY THẰNG NHƯ THẾ MÀ CÃI CŨNG ĐÂU CÓ LẠI NÓ VÌ MÌNH MỚI TẬP TÀNH CHỬI THUI CÒN HỌC HỎI NHÌU, NHƯNG MÌNH KO HỌC HỎI NHỮNG CâU TỤC TỈU CỦA NÓ ÀH CÒN BÁC = CÓ MÓN NÀO KO ĐEM RA DẠY BÁC 5 VS?
CistianoRonaldo

CistianoRonaldo

Bài gửiTiêu đề: Re: CistianoRonaldo vs Green   CistianoRonaldo vs Green I_icon_minitimeSun Jun 28, 2009 7:24 pm

Bac = chang~ co chieu gi` de~ day het, Bac 5 gia` roi` chang~ le day bac = moi dung chu, rung` cang gia cang cay ma`,nhung noi truoc nghe, trinh do cua bac 5 day neu cai~lon voi tui thi ko can suc lam', cai~ 1 hoi cay chung dot quy. chet bat tu~ met lam, may hom nay chay tui ko co tien cung dieu dau do' Razz Razz
green

green

Bài gửiTiêu đề: Re: CistianoRonaldo vs Green   CistianoRonaldo vs Green I_icon_minitimeSun Jun 28, 2009 8:02 pm

bác = nói vậy là ko hỉu jì rùi bác năm là người văn minh lịch sự vô cùng trình độ cãi ko jỏi như bác = đâu bác = cũng đâu còn trẻ mà hù bác năm bác = cũng coi chừng đau tim hay đột wỵ mà chết đó, bác năm dù có tiền cũng ko cúng điếu đâu! bác năm mún rút lui khỏi mục chửi lộn mà bác = khơi chiện để chửi hoài vậy rảnh wá vậy bác =? Basketball
CistianoRonaldo

CistianoRonaldo

Bài gửiTiêu đề: Re: CistianoRonaldo vs Green   CistianoRonaldo vs Green I_icon_minitimeSun Jun 28, 2009 8:36 pm

da~ vo day roi ko co chien ma rut khoi~, bac = day cai~ lon ko phai cai~ nhu dam cho bua', ma` cai~ 1 cach' khoa hoc.bac 5 noi vay ko hieu~ ah, bac' = chi~ la danh hieu tu. xung thoi, chu Binh` ruou day moi chinh la nguoi cai~ lon ne`,nhung noi vay thoi chu ko co gi`, ma` ne` ban cho BAc = cai truyen hinh` "Sieu Phang~ "di loai cam~ ung' doa',phang` gi` ma phang~ qua' troj`c hang~ co nui doi` gi het' pirat pirat pirat
green

green

Bài gửiTiêu đề: Re: CistianoRonaldo vs Green   CistianoRonaldo vs Green I_icon_minitimeSun Jun 28, 2009 8:41 pm

bác = có cần để ý đến như vậy ko ?
nói cho mà nghe nè bác = mắc lắm bác ko rớ vào đc đâu
suy nghĩ coi có tiền bạc jì ko hả mua
nghe em!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CistianoRonaldo vs Green   CistianoRonaldo vs Green I_icon_minitime

CistianoRonaldo vs Green
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [T][I][T][A][N][L][Y][S] reply cho chó GREEN (reply full)