tập đoàn A2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

tập đoàn A2

forum A2

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

GIÚP TUI VS!

Go down 
happy
green
Lanhhuyet_a2
love love love
kendy_luna88
9 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
kendy_luna88

kendy_luna88

GIÚP TUI VS! Empty
Bài gửiTiêu đề: GIÚP TUI VS!   GIÚP TUI VS! I_icon_minitimeWed Jul 01, 2009 3:20 pm

TUI ĐANG THIX 1 NGƯỜI NHƯNG KO DÁM NÓI VÌ TUI SỢ WÊ LẮM Embarassed TUI NGHĨ NGƯỜI ĐÓ CŨN THIX TUI NHƯNG CŨN KO DÁM NÓI NẾU CỨ DẦN DÀ THÌ CHẮC TUI BỊ TG KHÁC CƯỚP MẤT HIC FẢI LÀM SAO ĐÂY???
love love love

love love love

GIÚP TUI VS! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GIÚP TUI VS!   GIÚP TUI VS! I_icon_minitimeWed Jul 01, 2009 7:28 pm

toi nghiep ban wa nhung tui ko giup j cho ban dc kakakakakakkakakakak lol! lol! lol!
Lanhhuyet_a2

Lanhhuyet_a2

GIÚP TUI VS! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GIÚP TUI VS!   GIÚP TUI VS! I_icon_minitimeWed Jul 01, 2009 8:17 pm

iu thì cứ nói ra
jử trg lòg hoài thì người ta đâu có bik
ko chịu nói mai mốt mất rồithì lại than thân trách phận
cứ việc tìm 1 cơ hội rồi nói hết nhữg jì trg lòg
nếu đến đc dzí nhau thì wá tốt
còn nếu ko đc thì mìh tíh cách khác.........
green

green

GIÚP TUI VS! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GIÚP TUI VS!   GIÚP TUI VS! I_icon_minitimeWed Jul 01, 2009 8:20 pm

mày ác wá vậy người ta đang rối mà mày cười
happy

GIÚP TUI VS! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GIÚP TUI VS!   GIÚP TUI VS! I_icon_minitimeWed Jul 01, 2009 8:37 pm

bạn là con trai thì nên nói đi con gái ngại lắm làm sao nói được chứ
con trai fải chủ động chứ ko thôi mất người mình thix như chơi Basketball
love love love

love love love

GIÚP TUI VS! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GIÚP TUI VS!   GIÚP TUI VS! I_icon_minitimeThu Jul 02, 2009 7:48 am

uh dung rui ban tu tin len chut nhe. du that bai hay thanh cong thi ban cung da co gang 1 lan con đỡ hon nhung nguoi ko bit co gang de roi danh mat ma ko bit tai sao!!!!!!!!!!!!!! queen
tui chuc ban dc may man nhu co ba la hen hihihihihihihihihiihihhihihih flower
green

green

GIÚP TUI VS! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GIÚP TUI VS!   GIÚP TUI VS! I_icon_minitimeThu Jul 02, 2009 8:04 am

ít ra mày cũn fải nói như vậy
còn bạn boylovely thì cố lên lol! lol! lol!
»»»BlueBoy_2204@«««

»»»BlueBoy_2204@«««

GIÚP TUI VS! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GIÚP TUI VS!   GIÚP TUI VS! I_icon_minitimeThu Jul 02, 2009 11:07 am

Tui thi khong bit ro tinh cam cua ban voi ng do ra lam sao nhung tinh cam ma !! Phia can 1 trong hai ng chu dong thi no moi thanh cong chu !! Huong ho hai ng cung co cma jac la doi tuong kia thik minh !! Ban la con trai nua, chang le ban mun ng con gai do chu dong hay sao,chuyen do kho lam do,neu ban khong mun co ng $ xen vao thi hay manh dan noi zoi ng do dj !! Ban co nghe bai "Cay la va gio" chua" ?!,bai do cau cuoi la nghe wan trong nhat do,hay manh dan len,khong co ji pai ngai het(du minh bit cung kho lam) nhung hay co len, hay lua chon 1 toi diem that thik hop de noi vio ng do,hay bay to bang chinh con tim cua minh,minh chac ban do cung se hiu thoi ma,ban hay noi lam sao de du thanh cong hay that bai ban va ng do lun giu dc mot tinh cam tot va ngay cang tot hon nua!!!! Chuc ban may man va thanh cong nha !!! Manh dan len ban oj!!! Good Luck !!!!! Very Happy Very Happy
boylangtu

boylangtu

GIÚP TUI VS! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GIÚP TUI VS!   GIÚP TUI VS! I_icon_minitimeThu Jul 02, 2009 6:26 pm

thi2 bạn cứ mạh dạng mà nói với người đó đại đi... Very Happy Very Happy bạn có nói thì người ta mới bik bạn thik người ta.... tongue bik dâu người ta cũng đang thik bạn Razz Razz Razz ... hãy dũng cảm lên đừng làm mất mặt boy chứ .... queen queen cố gắng lên ... cho dù thành công hay thất bại thì it ra bạn cũng để lại 1 ấn tượng trong lòng người đó : ( " người đó bik bạn là người thik nó " ) lol! lol! cố lên good luck !!!!!! lol! lol!
kendy_luna88

kendy_luna88

GIÚP TUI VS! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GIÚP TUI VS!   GIÚP TUI VS! I_icon_minitimeThu Jul 02, 2009 8:10 pm

thực sự tui ko dám pale lỡ nó thix thằng khác rùi sao ?????????
quê lắm Embarassed Embarassed Embarassed
boylangtu

boylangtu

GIÚP TUI VS! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GIÚP TUI VS!   GIÚP TUI VS! I_icon_minitimeThu Jul 02, 2009 8:52 pm

sac.. Mad bo' tay ... Mad ban co' phai~ la` boy khong zay^. .. Mad Mad dung~ cam~ chut' di pa... Twisted Evil Twisted Evil muon^' khong lai. day^ tui cho muon. 500% dung~ cam~ ne` Twisted Evil Twisted Evil lol! ..... neu^' no' thik dua # thi` .... ( tu. hiu~)... ( it' ra khong phai~ doi. cho` vo^ vong. geek ) kakakaka
'
green

green

GIÚP TUI VS! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GIÚP TUI VS!   GIÚP TUI VS! I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 7:45 am

sax, ma ban nen noi ra di chu con gai it khi noi truoc lam
ko thoi mat thi tiu lun, luc do thi chi co nuoc ngoi khoc
co len lol! lol! lol!
love love love

love love love

GIÚP TUI VS! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GIÚP TUI VS!   GIÚP TUI VS! I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 7:56 am

ban boylovely sao ma ban cung dau wa zay ha~ ????????????????????????? Evil or Very Mad
con trai fai dung cam len chut xiu chu nguoi j dau ma nhat hon tho zay. tui tui da cho loi khuyen va y kien voi nhung loi chuc ma ban con ko lam thi thui mai mot mat rui thi lam on dung co ma ngoi do khoc loc nhu 1 con coc xu nha !!!!!!!!!!!!! Twisted Evil
tui khuyen ban chan that do du tui co noi hoi wa loi. tui cung mong ban co len dung nhu 1 vai nguoi hen ................... cheers
green

green

GIÚP TUI VS! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GIÚP TUI VS!   GIÚP TUI VS! I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 8:01 am

tui nghi la con trai la fai noi chu ko doi con gai noi dau
con gai ngai hon con trai nhiu lam do, cho nen ban noi la tot nhat
Shocked Shocked Shocked
green

green

GIÚP TUI VS! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GIÚP TUI VS!   GIÚP TUI VS! I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 8:27 am

GUI BAN BOYLOVELY:
YEU LANG
Chiều vàng rơi nhanh vào đêm buồn
Chạng vạng đôi chân bước đi tìm
Ngày nào bên nhau cười vui cười
Giờ em đơn phương nhớ một người

Đoạn đường em đi dài càng thêm dài
Chuyện tình đơn côi vẫn mệt nhoài
Em biết mình sai khi đã thầm yêu nhưng vẫn mong chờ yêu dấu kia trao lời

Đôi khi trao tình qua cơn mưa mong niềm đau kia theo giọt mưa trôi đi mau
Yêu thương khắc khoải sau bao cơn mưa lòng vẫn yêu người
Chàng gần em quá nên không màng
Tình em tha thiết như cung đàn, đợi chờ anh đến nâng phím tơ

I can’t deny my heart beats faster while I look at your eyes
Can you tell me the trustful feeling inside your lovely smile?
Biết mong nhớ anh con tim ngại ngùng tiếng yêu chẳng nói lên câu
Từng vì sao cứ trách cớ sao lòng em quá ngu ngơ?

Nhờ cơn gió thoảng qua tai anh nhẹ nhàng nói với anh thêm bao điều
Rằng em hay đếm lá rơi trong đêm một mình khẽ nghĩ suy về anh
Cứ ôm nhớ thương tương tư một người nhói đau lòng nhắc tên anh
Và rồi cứ thế giấu kín trong lòng em mãi mãi waiting for you…

Không ai khác
Đối với em, không ai khác chỉ có thể là anh mang hơi ấm xua tan đi bao băng giá
Ôi trong con tim này, em mong anh như đêm mong ngày
Mà sao lời yêu I wanna say cứ lặng thing như vầy?
Chỉ vì em thật thật khờ nên hằng đêm em cứ mãi ngu ngơ đi kiếm tìm anh trong những cơn mơ
Chỉ biết mình anh thôi
Chỉ nhìn ngắm một mình anh thôi
Nụ cười anh rạng ngời như ngôi sao trên trời, em đưa tay ra với không sao chạm tới.
Ngốc lắm phải không ?
Đối với em
Có được anh còn khó hơn cả với tay hái lấy những vì sao ở trên cao nên cứ mãi ước ao
Không biết…phải nói thế nào đây
G-babe

Chiều vàng rơi nhanh vào đêm buồn
….
Và rồi cứ thế giấu kín trong lòng em mãi mãi waiting for you

Hey boi! Are you listening?
From the bottom of mah heart …
Đó vẫn chính là em
Đó mới chính là anh
Từ hai thế giới khác biệt nhưng em đã yêu thật nhanh
Mặc sự thật em biết
Sẽ khó mà có được giấc mơ lành vì sự chờ đợi hằng đêm em dành cho anh thực sự là quá mong manh
Hiểu – Anh có hiểu em cần anh như là hơi thở
Và thấy anh bên cạnh ai con tim em dường như tan vỡ
Có cách nào khác đây
Em yêu anh - Em yêu anh
Một sự thật ngàn năm vạn năm không đổi nhưng anh chẳng biết được đâu
Từ lâu…

Không ai khác
Đối với em, không ai khác chỉ có thể là anh mang hơi ấm xua tan đi bao băng giá
Ôi trong con tim này, em mong anh như đêm mong ngày
Mà sao lời yêu I wanna say cứ lặng thing như vầy?
Chỉ vì em thật thật khờ nên hằng đêm em cứ mãi ngu ngơ đi kiếm tìm anh trong những cơn mơ
Chỉ biết mình anh thôi
Chỉ nhìn ngắm một mình anh thôi
Nụ cười anh rạng ngời như ngôi sao trên trời, em đưa tay ra với không sao chạm tới.
Ngốc lắm phải không?
Đối với em
Có được anh còn khó hơn cả với tay hái lấy những vì sao ở trên cao nên cứ mãi ước ao
Không biết phải nói thế nào đây
G-babe
http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=fA_PpN4gci

lol! lol! lol! lol!

Được sửa bởi green ngày Fri Jul 03, 2009 8:37 am; sửa lần 1.
harrypotter215

harrypotter215

GIÚP TUI VS! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GIÚP TUI VS!   GIÚP TUI VS! I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 8:29 am

Neu nguoi ta tu choi ban thi cg dau sao vi:
1.Ban cung la nguoi can dam. co nhieu nguoi nhu ban ma k dam noi do
2.it ra ban cung bit nguoi ta doi vs ban the nao
3.SAU NAY CO THE BAN SE CAM ON NGUOI TA DO vi tu choi ban. co the sau nay ban gap dc nguoi khac tot hon thi sao
4. neu nguoi ta tu choi thi chi don giang nguoi ta k fai la 1 nua cua ban thoi. Co le 1 nua cua ban dg o dau do cho ban thi sao
5.sau nay ban se k hoi han neu nguoi ta thix ban ma ban k noi thi sau nay tuc lam
6. ban cg se co kinh nghiem cho lan sau( neu co)
Neu nguoi ta dong y thi vui roi.
Thay chua neu ban noi ra thi du nguoi ta dong y hay k cg co wa troi cai loi . SaO k noi lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
harrypotter215

harrypotter215

GIÚP TUI VS! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GIÚP TUI VS!   GIÚP TUI VS! I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 8:31 am

Neu nguoi ta tu choi ban thi cg dau sao vi:
1.Ban cung la nguoi can dam. co nhieu nguoi nhu ban ma k dam noi do
2.it ra ban cung bit nguoi ta doi vs ban the nao
3.SAU NAY CO THE BAN SE CAM ON NGUOI TA DO vi tu choi ban. co the sau nay ban gap dc nguoi khac tot hon thi sao
4. neu nguoi ta tu choi thi chi don giang nguoi ta k fai la 1 nua cua ban thoi. Co le 1 nua cua ban dg o dau do cho ban thi sao
5.sau nay ban se k hoi han neu nguoi ta thix ban ma ban k noi thi sau nay tuc lam
6. ban cg se co kinh nghiem cho lan sau( neu co)
Neu nguoi ta dong y thi vui roi.
Thay chua neu ban noi ra thi du nguoi ta dong y hay k cg co wa troi cai loi . SaO k noi lol! lol! lol! lol!
green

green

GIÚP TUI VS! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GIÚP TUI VS!   GIÚP TUI VS! I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 8:32 am

co len!
Namî

Namî

GIÚP TUI VS! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GIÚP TUI VS!   GIÚP TUI VS! I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 11:03 pm

Có thể nói ra thì hơi khó, tại vì chuyện nài tế nhị màh nhỉ, nếu bạn cảm thấy mình ko đủ dũng cảm để nói thì có thể tìm cách khác, nói chỉ là 1 cách nhanh-gọn-lẹ thôi, bạn có thể výt thư cũng đc màh, kon` nếu ko thỳ chọn giải pháp an toàn là tiếp cận đối tượng từ từ [ xem nhỏ íh ngồi chỗ nào trong lớp, cuối giờ để lại thứ gì đó màh phải đảm bảo thứ đó sẽ khiến nhỏ tò mò mún být bạn tên gì ... ]
Chúc bạn may mắn! Tự tin lên nào! [ ờh màh nếu bạn mún výt thư thỳ có thể liên lạc dới mình, mình đang có hứng výt thư tình =)) ]
http://yume.timnhanh.com/nami_lz
boylangtu

boylangtu

GIÚP TUI VS! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GIÚP TUI VS!   GIÚP TUI VS! I_icon_minitimeSat Jul 04, 2009 9:14 am

Namî đã viết:
Có thể nói ra thì hơi khó, tại vì chuyện nài tế nhị màh nhỉ, nếu bạn cảm thấy mình ko đủ dũng cảm để nói thì có thể tìm cách khác, nói chỉ là 1 cách nhanh-gọn-lẹ thôi, bạn có thể výt thư cũng đc màh, kon` nếu ko thỳ chọn giải pháp an toàn là tiếp cận đối tượng từ từ [ xem nhỏ íh ngồi chỗ nào trong lớp, cuối giờ để lại thứ gì đó màh phải đảm bảo thứ đó sẽ khiến nhỏ tò mò mún být bạn tên gì ... ]
Chúc bạn may mắn! Tự tin lên nào! [ ờh màh nếu bạn mún výt thư thỳ có thể liên lạc dới mình, mình đang có hứng výt thư tình =)) ]
sac. ban nami ne` nguo`i ta chua wen ma` lam` gi` dam vik thu tinh` chu''''' Evil or Very Mad Evil or Very Mad tui nghi~ la`
Nếu' ban dung~ cam~ thi` nen^ di noi' cho nguoi` do bik
Nếu^' ban ngai. thi` co' the^~ nho` nguoi` # thăm dò xem nhỏ đó đối vs bạn ntn
Nếu bạn muốn bạn nữ chủ đông nói zí bạn trước thì bạn có thể gợi ý gì cho nó mà khiến nó phãi suy nghĩ thì cứ việc làm

[size=24]chúc bạn thành công good luck
harrypotter215

harrypotter215

GIÚP TUI VS! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GIÚP TUI VS!   GIÚP TUI VS! I_icon_minitimeSat Jul 04, 2009 9:41 am

neu ban so we thi ban co the noi rieng vs 1 minh nguoi ta thoi.Neu k thi ban co the goi tang nguoi ta 1 bai hat nao do, con gai nhay cam lam chak chan nguoi ta se hieu
con neu k thi ban co the add hoami_nhungoc tui co the huong dan tan tinh hon
lol! lol! lol! lol! lol! lol!
green

green

GIÚP TUI VS! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GIÚP TUI VS!   GIÚP TUI VS! I_icon_minitimeSat Jul 04, 2009 9:49 am

sax mày thuốc người ta
mày mà tư vấn chắc người ta càng loạn thêm quá!
Sad Sad Sad
harrypotter215

harrypotter215

GIÚP TUI VS! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GIÚP TUI VS!   GIÚP TUI VS! I_icon_minitimeSat Jul 04, 2009 10:19 am

bit ij noi may
tao mun lam nguoi tot thoi
do la bi quyet do
k the tiet lo cho ai dc
afro afro afro
love love love

love love love

GIÚP TUI VS! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GIÚP TUI VS!   GIÚP TUI VS! I_icon_minitimeSat Jul 04, 2009 10:23 am

troi con ngoc ma ra tay thi...................... tao cung ko bit noi sao nua co the la dc ma co the la ko
tot hon het la cu de cai ban boylovely nen tu suy nghi di muon lam j thi cu lam moi nguoi da co gang jup ban rui do
tuong lai la do chinh ban than cua ban wiet dinh dung de fai do nguoi khac jup thuc hien Exclamation
Namî

Namî

GIÚP TUI VS! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GIÚP TUI VS!   GIÚP TUI VS! I_icon_minitimeSat Jul 04, 2009 11:52 am

boylangtu đã viết:
Namî đã viết:
sac. ban nami ne` nguo`i ta chua wen ma` lam` gi` dam vik thu tinh` chu''''' Evil or Very Mad Evil or Very Mad tui nghi~ la`
thỳ tại người ta chưa qen nên tui mới nói výt thư tình để bày tỏ tình cảm, chứ qen r` thỳ nói huỵch toẹt ra lun, cần gì výt thư cho nó khổ =.="
http://yume.timnhanh.com/nami_lz
Sponsored content

GIÚP TUI VS! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GIÚP TUI VS!   GIÚP TUI VS! I_icon_minitime

GIÚP TUI VS!
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Chỉ giúp tui! Thanks trước!