tập đoàn A2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

tập đoàn A2

forum A2

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

CỨU TUI ( TẬP 2)

Go down 
harrypotter215
CistianoRonaldo
love love love
Namî
green
kendy_luna88
10 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
kendy_luna88

kendy_luna88

CỨU TUI ( TẬP 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: CỨU TUI ( TẬP 2)   CỨU TUI ( TẬP 2) I_icon_minitimeSat Jul 04, 2009 5:41 pm

THẬT SỰ TUI KO DÁM NÓI VÌ LÚC TRƯỚC TUI NGHĨ LÀ BẠN Í THIX TUI
TUI KO DÁM NÓI RA VÀ BẠN Í LÀ CON GÁI NÊN ĐIỀU ĐƯƠNG NHIÊN LÀ BẠN Í KO NÓI RA
TỤI TUI CỨ THẾ CHO ĐẾN BÂY GIỜ ...........
NHƯNG MẤY HUM TRƯỚC TUI THẤY BẠN Í ĐI CHUNG VS NGƯỜI KHÁC ( BOY) CƯỜI NÓI VUI VẺ, TUI CŨN NGHĨ LÀ BẠN BÈ BÌNH THƯỜNG NHƯNG TUI VẪN THẤY CẢNH ĐÓ TIẾP TỤC
TUI TỨC LẮM NẾU NHƯ THEO MẤY BẠN NÓI THÌ TUI PHẢI NÓI RA CHO BẠN Í BÍT NHƯNG LỠ BẠN Í TỪ CHỐI VÀ NÓI THIX CÁI THẰNG ĐÓ THÌ SAO ??????????????????????
NẾU BẠN Í TỪ CHỐI THÌ TUI WÊ KO THỂ TẢ LUÔN ĐÓ pale pale pale
CÒN THẰNG KIA CHẮC CƯỜI TUI ĐÃ LUÔN Mad Mad Mad Mad Mad
green

green

CỨU TUI ( TẬP 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CỨU TUI ( TẬP 2)   CỨU TUI ( TẬP 2) I_icon_minitimeSat Jul 04, 2009 6:21 pm

thế thì khó wá vậy?
tui nghĩ nói ra đi là tốt nhất
nếu lỡ mà bị từ chối thì mình rút kinh ngiệm
còn thằng kia tui nghĩ nếu bạn nói trước vs bạn ấy thì thằng đó đâu dám
đó là 1 phần lỗi của bạn Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
Namî

Namî

CỨU TUI ( TẬP 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CỨU TUI ( TẬP 2)   CỨU TUI ( TẬP 2) I_icon_minitimeSat Jul 04, 2009 6:49 pm

Thằng đó là gì màh nó dám cười bạn :-w , bạn nói zí bạn gái kia màh, bạn thích bạn gái kia màh, nó lấy quyền j` màh nó cười, zí lại bạn đâu có nói zí nó đâu màh sợ nó cười
Ko có gì phải qê hết, phải tự tin lên, nếu bạn cứ sợ qê thỳ bạn sẽ mất ngừh bạn thix đó, đâu phải cười đùa vui vẻ là " có gì " đâu, phải bình tĩnh, lấy hết can đảm mà nói ra, cho dù ko thành công thì trong mắt ngừh đó bạn cũng rất tuyệt rồi, bởi bạn là 1 người dũng cảm být nói ra suy nghĩ của mình màh! Cố lên!
http://yume.timnhanh.com/nami_lz
love love love

love love love

CỨU TUI ( TẬP 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CỨU TUI ( TẬP 2)   CỨU TUI ( TẬP 2) I_icon_minitimeSun Jul 05, 2009 8:30 am

troi oi tui toi nghip cho ban we Sleep
con trai j ma nhat gan lol! ban noi la ban gai do di chung zoi 1 nguoi cuoi noi zui ze nhung chua chac 2 nguoi do da co chin j zoi nhau dau .
ma ban chua noi zoi nguoi ta thi lam sao ma bit dc cam xuc that su chu. con trai sao ma so bi quê den the nhi~????????????????????
nhu zay lam sao ma lam dc chin lon lao co chu lol! lol! lol! lol!
CistianoRonaldo

CistianoRonaldo

CỨU TUI ( TẬP 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CỨU TUI ( TẬP 2)   CỨU TUI ( TẬP 2) I_icon_minitimeSun Jul 05, 2009 9:46 am

troj` chuyen doa de~ thoi ma`, ban la con trai ma` que gi` ma may' chuyen doa,nghi~ sao noi vay di, ban noi ra thi nguoi ta moi hieu~, nhung cho tui hoi~ ban la ai truoc cai ha,thay ban trong forum lau roi` ma ko biet ai het Very Happy Very Happy Very Happy , tu tin len chut di
harrypotter215

harrypotter215

CỨU TUI ( TẬP 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CỨU TUI ( TẬP 2)   CỨU TUI ( TẬP 2) I_icon_minitimeSun Jul 05, 2009 6:30 pm

dien wa di
rui ban do cho lau wa k thay bgan fan ung ij
nen lam zai chok tuk thi sao
dg co de bo zai
tui kiu ban kho noi thi noi rien thoi
neu la nguoi tot thi se kn tiet lo
con neu nguoi do noi ra thi chung to nhieu chien wa
thix lam ij
neu mun bit them thi vo hoami_nhungoc di tui chi them cho lol! lol!
Lanhhuyet_a2

Lanhhuyet_a2

CỨU TUI ( TẬP 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CỨU TUI ( TẬP 2)   CỨU TUI ( TẬP 2) I_icon_minitimeSun Jul 05, 2009 7:48 pm

con gái bây jờ thix giả dối lắm
bề ngoài tỏ ra tốt dzí bạn wan tâm bạn nhưg trg lòg toàn dao gâm ko àh
nếu bạn nói dzí người đó bạn thix người đó
mà người ta chấp nhận bạn thì bạn nên coi chừg
có lẽ người ta chỉ đùa dzí bạn thui
coi bạn là game thui
nếu bạn thix thật lòg thì kêu người đó cũg tl bạn thật lòg đi
để mai này khi 2 bạn wen nhau rùi thì người ta đá bạn = cái lí do là " lúc trước tui ko mún bạn bùn nên mới chấp nhận wen bạn, thật lòg tui chỉ thươg hại bạn thui, xin lỗi bạn tui ko thể làm bạn gái của bạn nữa, bye "
dzậy đó, nhớ kêu người ta trả lời thật lòg nha bạn

i wish you good luck !
harrypotter215

harrypotter215

CỨU TUI ( TẬP 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CỨU TUI ( TẬP 2)   CỨU TUI ( TẬP 2) I_icon_minitimeSun Jul 05, 2009 7:55 pm

dua nao ma dien za
k ung ho thi thoi con thuot chuot nua
coi chung bi dap
Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Lanhhuyet_a2

Lanhhuyet_a2

CỨU TUI ( TẬP 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CỨU TUI ( TẬP 2)   CỨU TUI ( TẬP 2) I_icon_minitimeSun Jul 05, 2009 8:15 pm

nói sự thật thui
con gái là thề đó
green

green

CỨU TUI ( TẬP 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CỨU TUI ( TẬP 2)   CỨU TUI ( TẬP 2) I_icon_minitimeSun Jul 05, 2009 8:20 pm

có lẽ bạn to live in expectation @ đang bị cô đơn nên nói vậy Question
chứ con trai trong lòng nó ko có dao găm àh?
tui nghĩ con trai còn ghê hơn con gái nữa (dao găm cả chục cây) Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
còn bạn boylovely tự tin lên con trai mà.
còn thằng đó thì tui nghĩ như con "harrypotter215" là nó đang chọc cho bạn bỏ cuộc đó Shocked Shocked
happy

CỨU TUI ( TẬP 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CỨU TUI ( TẬP 2)   CỨU TUI ( TẬP 2) I_icon_minitimeMon Jul 06, 2009 7:08 am

TRUONG HOP CUA TUI GIONG Y NHU BAN BOYLOVELY MA TUI LA GIRL THI FAI LAM SAO? Question Question Question Question Question
Namî

Namî

CỨU TUI ( TẬP 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CỨU TUI ( TẬP 2)   CỨU TUI ( TẬP 2) I_icon_minitimeMon Jul 06, 2009 7:57 am

happy đã viết:
TRUONG HOP CUA TUI GIONG Y NHU BAN BOYLOVELY MA TUI LA GIRL THI FAI LAM SAO? Question Question Question Question Question
có khi nào bạn là cái bạn mà boylovely nói hok ta 8->, dù là trai hay gái thì tui nghĩ cách tốt nhất là tự tin nói lời yêu thương, chỉ cần tự tin là đc r`, ko sao cả, tui nghĩ đa số mọi ngừh ai cũng có cảm tình zí ngừh tự tin màh, nhưng đừng tự tin qá sẽ thành tự kiêu áh nha =.="
CR7_YK7

CR7_YK7

CỨU TUI ( TẬP 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CỨU TUI ( TẬP 2)   CỨU TUI ( TẬP 2) I_icon_minitimeMon Jul 06, 2009 8:46 am

đụt xý ... mày kua nó đại cho tao !!! cheers
Namî

Namî

CỨU TUI ( TẬP 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CỨU TUI ( TẬP 2)   CỨU TUI ( TẬP 2) I_icon_minitimeMon Jul 06, 2009 9:32 am

ông young chắc rành mấy zụ kua lắm hah, hướng dẫn tận tình cho kon ngừh ta đy chứ Wink) Smile)
CR7_YK7

CR7_YK7

CỨU TUI ( TẬP 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CỨU TUI ( TẬP 2)   CỨU TUI ( TẬP 2) I_icon_minitimeMon Jul 06, 2009 9:36 am

đâu có !!! tại suối người ta thỳ hay thế đây Razz
Namî

Namî

CỨU TUI ( TẬP 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CỨU TUI ( TẬP 2)   CỨU TUI ( TẬP 2) I_icon_minitimeMon Jul 06, 2009 9:39 am

ạch, thể thỳ tội nghiệp thằng nhỏ, být kua thế nào bi h` Smile) , thoy bạn young đã lỡ giúp thỳ giúp cho trót đy, gáng suy nghĩ bày mưu cho ngừh ta kua đy Smile) , làm việc tốt sẽ đc ... trời khen thưởng màh Smile)
green

green

CỨU TUI ( TẬP 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CỨU TUI ( TẬP 2)   CỨU TUI ( TẬP 2) I_icon_minitimeMon Jul 06, 2009 9:40 am

bạn young mà tư vấn cho ai thì chỉ có nước bị từ chối hết Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Namî

Namî

CỨU TUI ( TẬP 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CỨU TUI ( TẬP 2)   CỨU TUI ( TẬP 2) I_icon_minitimeMon Jul 06, 2009 9:46 am

haha thế cơ àh =)), bạn young nghe chưa, nếu vậy thỳ đề nghị bạn young đy học 1 khóa kua gái để dzề hướng dẫn bạn boylovely nhah Smile)
green

green

CỨU TUI ( TẬP 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CỨU TUI ( TẬP 2)   CỨU TUI ( TẬP 2) I_icon_minitimeMon Jul 06, 2009 10:10 am

AI CŨNG TƯ VẤN HẾT CHẮC BOYLOVELY NÓI VS BẠN ẤY RÙI NHỈ?????????????????? Basketball Basketball
Namî

Namî

CỨU TUI ( TẬP 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CỨU TUI ( TẬP 2)   CỨU TUI ( TẬP 2) I_icon_minitimeMon Jul 06, 2009 10:14 am

Ừh, nghj lắm, h` nài k thấy boylovely onl, có khi nào đang lấy hêt can đảm mà tỏ tỉnh zí nag` ko ta hý hý :">
CR7_YK7

CR7_YK7

CỨU TUI ( TẬP 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CỨU TUI ( TẬP 2)   CỨU TUI ( TẬP 2) I_icon_minitimeMon Jul 06, 2009 10:18 am

kon Loan này mày nói thế ah !!!
green

green

CỨU TUI ( TẬP 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CỨU TUI ( TẬP 2)   CỨU TUI ( TẬP 2) I_icon_minitimeMon Jul 06, 2009 10:19 am

tao nói cái jì? Question
Namî

Namî

CỨU TUI ( TẬP 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CỨU TUI ( TẬP 2)   CỨU TUI ( TẬP 2) I_icon_minitimeMon Jul 06, 2009 10:33 am

Bạn boylovely zí bạn happy ới ời, mình và các bạn trog 4rum có 2 bài výt mún gửi đến mấy bạn, xem như 1 lời khuyên íh màh, nhất là bạn boylovely áh, bạn cứng đầu và nhút nhát qá, 2 bạn sang bên vườn địa đàng tìm xem 2 topic là một tình yêu ko nói [ giả thiết nếu như bạn cứ nhút nhát ] và khoảng trống trong tim [ giả thiết nếu bạn tự tin bày tỏ tình cảm theo lời khuyên của tụi này ] nhé !
green

green

CỨU TUI ( TẬP 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CỨU TUI ( TẬP 2)   CỨU TUI ( TẬP 2) I_icon_minitimeMon Jul 06, 2009 3:15 pm

NHƯNG CON GÁI NÓI CHIỆN ĐÓ RA KHÓ HƠN CON TRAI THÌ FẢI????????????? Question Question Question
love love love

love love love

CỨU TUI ( TẬP 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CỨU TUI ( TẬP 2)   CỨU TUI ( TẬP 2) I_icon_minitimeMon Jul 06, 2009 5:22 pm

het chiu noi cai thang boylovely nhat hon tho rui do albino
nguoi j dau ko co chi khi nam nhi j het tron. muon kua gai thanh cong thi fai dung~ cam len chu
ko thui thi o nha ma lam con ngoan di ................. Evil or Very Mad Twisted Evil Evil or Very Mad Twisted Evil Evil or Very Mad Twisted Evil Evil or Very Mad Twisted Evil
Sponsored content

CỨU TUI ( TẬP 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CỨU TUI ( TẬP 2)   CỨU TUI ( TẬP 2) I_icon_minitime

CỨU TUI ( TẬP 2)
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next