tập đoàn A2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

tập đoàn A2

forum A2

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

ANH NHỚ EM

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
CR7_YK7

CR7_YK7

ANH NHỚ EM Empty
Bài gửiTiêu đề: ANH NHỚ EM   ANH NHỚ EM I_icon_minitimeMon Jul 06, 2009 10:12 am

"tình iu" ơi !!! anh nhớ em !!! I mizz u so much !!! mình đã xa nhau bao lâu rùi nhĩ ? à cũng mới đây thui mà !!! xa em mới 15 ngày mà anh cứ tưởng như nửa tháng !!! tại seo em đành xa anh hả? em nói đi !à anh bít rùi chắc em sợ anh tốn tiền mua sắm cho em nhưng em ơi anh rất "nhìu tiền" đối với anh 5 tờ 200 chỷ xem như 1 ngàn !!! do vậy em hãy quay zìa cùng anh !!! "GỬI ĐẾN EM"
Namî

Namî

ANH NHỚ EM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ANH NHỚ EM   ANH NHỚ EM I_icon_minitimeMon Jul 06, 2009 10:17 am

cái nài dống cái bài tiểu muội àh ớh , màh khác cái là cái đó nó là " 2 tờ năm trăm ank xem như 1 ngàn thoy màh " Smile)
http://yume.timnhanh.com/nami_lz
kiếp làm pố

kiếp làm pố

ANH NHỚ EM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ANH NHỚ EM   ANH NHỚ EM I_icon_minitimeMon Jul 06, 2009 10:54 am

mày nhớ bạn nào thế???15 ngày = nữa tháng , 5 tờ 200 đồng = 1 ngàn, cái này hơi huề tiền chứ chưa có lỗ vốn đâu mày ơi ,nhớ ai thj nói ra đi rùi send link cho bạn ý đọc là được rùi.....
Namî

Namî

ANH NHỚ EM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ANH NHỚ EM   ANH NHỚ EM I_icon_minitimeMon Jul 06, 2009 11:25 am

ko, đừng send link, send link ngừh ta đọc đc cái nài ngừh ta tức hộc máu áh Smile) , send mỗi cái tên topic đc r` Wink) Smile)
http://yume.timnhanh.com/nami_lz
Sponsored content

ANH NHỚ EM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ANH NHỚ EM   ANH NHỚ EM I_icon_minitime

ANH NHỚ EM
Trang 1 trong tổng số 1 trang