tập đoàn A2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

tập đoàn A2

forum A2

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

??????????

Go down 
langtusjeungheo
harrypotter215
Lanhhuyet_a2
kiếp làm pố
green
Namî
love love love
kendy_luna88
12 posters
Tác giảThông điệp
kendy_luna88

kendy_luna88

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: ??????????   ?????????? I_icon_minitimeWed Jul 08, 2009 11:39 am

TUI ĐÃ NÓI RÙI! Neutral
BẠN ẤY CHỈ CƯỜI 1 LÂU SAU BẠN ẤY NÓI" TUI CHỈ XEM BẠN NHƯ BẠN CỦA TUI THÔI!"
"CHUYỆN ĐÓ MAI MỐT TÍNH !"
NHƯ VẬY LÀ BẠN ẤY KO ĐỒNG Ý HAY LÀ BẠN ẤY ĐANG SUY NGHĨ ???????? Question Question Question

CÁI CÂU " CHUYỆN ĐÓ MAI MỐT TÍNH " LÀM TUI KHÓ HỈU! Question Question Question
love love love

love love love

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ??????????   ?????????? I_icon_minitimeWed Jul 08, 2009 11:53 am

mai mot tinh co nghia la bay gio ko tinh............... chien do don jan zay ma ko hiu~ nua~ geek
Namî

Namî

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ??????????   ?????????? I_icon_minitimeWed Jul 08, 2009 12:35 pm

Nói như thế tức nghĩa là bi h` có thể bạn íh có chuyện gì đấy qan trọng hơn yêu đương, chẳng hạn học tập chăng, mơi mốt tính tức là bạn íh chưa từ chối thẳng, ít ra bạn íh vẫn có tí xiu nào đó tình cảm vs bạn, ko phải lo, đừng bận tâm chuyện nài nưa, bi h` bạn nên tập trung học hành đi, để đến mai mốt của nhỏ, bạn sẽ trở thành 1 anh chàng học giỏi trong mắt nhỏ, màh nếu học giỏi thỳ theo tui nghĩ ko chỉ mình nhỏ đâu màh sẽ có nhìu đứa khác nưa cũng để ý bạn.
Cố lên nhéh!
http://yume.timnhanh.com/nami_lz
green

green

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ??????????   ?????????? I_icon_minitimeWed Jul 08, 2009 2:48 pm

UH TOT NHAT LA LO HOC TRUOC, BAN HOC CANG JOI THI BAN AY CANG DE Y BAN HON DO!
kiếp làm pố

kiếp làm pố

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ??????????   ?????????? I_icon_minitimeWed Jul 08, 2009 4:48 pm

hè hè mấy cái này tui cũng có thấy nhju trường hợp nè....để mjnh bày trò cho bạn nha.....bạn hãy thử hỏi 1 câu là mai mốt là khj nào???nếu từ chối thj kju người đó nói thẳng đj chứ như vậy bạn sẽ khổ hơn khj ko nhận được 1 câu trả lời dứt khoát mà còn ghen tức khj bạ nthấy người ấy đj với người khác......tốt nhất là mau tấn công và mau kết thúc 1 trận tình cảm sẽ hay hơn là kéo giãn thời gian....nếu bạn là boy thực sự hãy đối mặt và nói những ji bjan suy nghj ra.....và yêu cầu 1 câu trả lời rõ ràng để chấm dứt còn hơn là đau khổ dài dài.....chúc bạn thành công (hy zọng tjnh hjnh không quá tệ như mjnh nghj)
Namî

Namî

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ??????????   ?????????? I_icon_minitimeWed Jul 08, 2009 5:11 pm

Nghe cũng có lý nhưng màh hơi mạo hiểm qá ko =.="
Lanhhuyet_a2

Lanhhuyet_a2

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ??????????   ?????????? I_icon_minitimeWed Jul 08, 2009 7:45 pm

kêu người ta cho bạn 1 câu tl thực lòg đi
tui cũg từg nhận đc câu : tui chỉ xem bạn là bạn thui
cố gắg làm đủ mọi cách để đc người ta iu nhưg sau khi chia tay mới bik đó chỉ là lòg thươg hại của 1 cô gáj thui
dứt khoát.....
đc hay ko ?
1 câu thui
ko nói nhìu
đc thì tốt
ko đc thì wên đi
tui nói bạn hỉu chứ ?
tui đã từg giốg như bạn
mọi cố gắg chỉ làm thêm đau thui
nếu người ta tl ko đc thì đừg bao jờ cố gắg để biến " ko đc " thành "ok"
nhớ nha.
đừg đi vào vết xe đỗ của tui
khuyên bạn thật lòg đó
green

green

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ??????????   ?????????? I_icon_minitimeWed Jul 08, 2009 8:29 pm

CỨ HỎI THẲNG LÀ KHI NÀO ĐI BOYLOVELY
BẠN CHỜ HOÀI BÍT LÀ KHI NÀO MỆT MỎI LẮM! Rolling Eyes Rolling Eyes
kiếp làm pố

kiếp làm pố

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ??????????   ?????????? I_icon_minitimeWed Jul 08, 2009 9:48 pm

hè hè bạn cứ sút đại đi....mọi người cũng giống giống cách mà tui bay trò cho bạn đó.....sút đại đj....hen thj sống mà iu xui thj chôn xuống hố thế thôy....là men thj phải có bãn lĩnh 1 chút xíu
Namî

Namî

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ??????????   ?????????? I_icon_minitimeWed Jul 08, 2009 10:20 pm

Tui nghĩ là bạn nên suy nghĩ kĩ, bởi vỳ tập trug học cũng là tốt cho bạn, ấy nói thế tức là có thể ấy thật sự chưa nghĩ đến chuyện yêu, đừng ép hay hối thúc qá, cần cho ấy thời jan suy nghĩ bạn ạh, nhỡh ấy nói ko thỳ tui nghĩ bạn sẽ bùn lắm đó, màh có thể sau nài k thể làm bạn đc nưa Sad
green

green

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ??????????   ?????????? I_icon_minitimeThu Jul 09, 2009 7:09 am

Tui nghĩ khác
vì khi chờ đợi thì bạn ấy cứ suy nghĩ tới chuyện đó hoài làm sao tập trung học đc
nếu cứ hỏi thẳng ra có câu trả lời rồi thì bạn sẽ ko nghĩ mãi tới chiện đó mà lo học hơn Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
harrypotter215

harrypotter215

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ??????????   ?????????? I_icon_minitimeThu Jul 09, 2009 7:15 am

thiet la dien wa di
nguoi ta noi nhu zai la ro wa roi
nguoi ta k thix ban do
con suy nghi chi nua cho met xac Evil or Very Mad :e
kiếp làm pố

kiếp làm pố

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ??????????   ?????????? I_icon_minitimeThu Jul 09, 2009 8:18 am

haha kết quả là 70% ko thjk thôy chứ còn 30% chắc là xjn thời gian để suy nghj hay ji đó.....mà kệ đj....thà là 1 câu nói chữ đừng kéo dài thời gian....cố lên nhá.....
green

green

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ??????????   ?????????? I_icon_minitimeThu Jul 09, 2009 8:20 am

ít ra cũng còn 30% hi vọng chứ! Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes

Được sửa bởi green ngày Thu Jul 09, 2009 8:23 pm; sửa lần 1.
Namî

Namî

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ??????????   ?????????? I_icon_minitimeThu Jul 09, 2009 10:41 am

Vay tom lai 1 cau la moi nguoi dang khuyen ban ay bo cuoc do phai ko Smile) , thoy co len nha lol!
langtusjeungheo

langtusjeungheo

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ??????????   ?????????? I_icon_minitimeThu Jul 09, 2009 2:32 pm

noj thjt dug pun nge!tuj chac la pan gaj do ko thjk pan dau!Vj seo ha? may chjen nay tuj rah lem.pan do noj zay hok faj co y cho pan cho doj dau.pan do noj zay thj mjh cug faj tu hjeu dc ruj!hok le cho ng ta noj thag la ko y pan pan moj chuj hieu hay seo!Zat do pan se pun hon nhju lem!Rut luj dj!!!!!!!thuog sach do
green

green

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ??????????   ?????????? I_icon_minitimeThu Jul 09, 2009 8:22 pm

ko được bỏ cuộc cho dù chỉ có 1%
trong khi bạn còn tới 30% lận
cố lên lol! lol! lol!
boylangtu

boylangtu

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ??????????   ?????????? I_icon_minitimeSun Jul 12, 2009 9:39 pm

thui buc. cai' minh` Twisted Evil Twisted Evil ban cu' viec. hoi~ con nho~ do' 1 lan` nua~ xem ( thix hay khong thix Laughing ) ... ma` cai' con nho~ do' cung~ la..... thix thi` ok khong thi` bb zay^. ma` cung~ noi' la` cho thoi` gian... Arrow Arrow dung' la` buc. cai' minh` zi' bo.n con gai' Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
( hixhix khong bik co dung/ cham' wa nhiu` nguoi` khon nua~.... Basketball : Basketball )
blackmagic
Admin
blackmagic

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ??????????   ?????????? I_icon_minitimeMon Jul 13, 2009 8:26 am

yoyo cici yêu làm j` cho mệt vậy ta, khỏi iu giống admin có khỏe không, chjn iu đương để lớn rồi tính, iu jo` nay` mat tu do yoyo cici
https://a2pro.darkbb.com
CR7_YK7

CR7_YK7

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ??????????   ?????????? I_icon_minitimeMon Jul 13, 2009 10:39 am

thằng admin ba xạo !! mày nói người t mà ko xem lại mình đi !!! người tối cổ đem lòng iu cô gái lớp c Hiếu Thảo !!! mà câu đó nghe muốn tán 1 phát zô mặt cho 2 hàm đổi chỗ !! hê hê yoyo cici
blackmagic
Admin
blackmagic

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ??????????   ?????????? I_icon_minitimeMon Jul 13, 2009 10:40 am

lạ nhỉ ! đã bảo là kết thúc topic mà mấy em này cứ spam liên tục là sao? lếu láo thật yoyo cici
CF4

CF4

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: ??????????   ?????????? I_icon_minitimeMon Jul 13, 2009 10:42 am

admin thik hthao lớp C mà thấy con người ta đi zí ng khác là cái mặt như bánh bao chìu.hùi bữa học cô dung thấy thằng đó tính ấy dao ra chém rùi hên là có cô đứng đó.ai ko tin thi hỏi các bạn này:tquan,phúc,qhuy,kỳ,sang. lol! lol!

mà nè nói thật thì ng mà tui thix cũng nói là:"mai mốt hả tính" tui đã đợi từ 11/11/2008 tới h rùi vô học là gần 1 năm rùi.tui ko hỉu mai mốt là 1 ngày,10 ngày,1 tháng,1 năm hay đến khi ng ta lấy chồng rùi mới bik là mình quá khờ dại đã tốn nhìu time để đợi 1 ng ko hề iu mình.nhưng mà dù có nhìu lời khuyên tui vẫn chấp nhận chờ đợi,vì tui bik tui ko thể wên ng đó Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad
blackmagic
Admin
blackmagic

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: ?????????????????   ?????????? I_icon_minitimeMon Jul 13, 2009 10:47 am

bạn j` tên lechinhquan lạ nhỉ... yoyo cici hthao la` qa' khu' roi` nha' , con` bua~ do' dem dao la` vi` ly' do khac, bạn bít đách j` ma` noi' yoyo cici
love love love

love love love

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ??????????   ?????????? I_icon_minitimeMon Jul 13, 2009 11:56 am

a tui biet rui mang dao ra chem la zi ganh ti dung ko ne Twisted Evil
zi nguoi do xau we ma admin thi ko dc nhu zay dung ko ????????????
lol! lol! lol! lol!
Sponsored content

?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ??????????   ?????????? I_icon_minitime

??????????
Trang 1 trong tổng số 1 trang