tập đoàn A2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

tập đoàn A2

forum A2

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

tinh cum chua

Go down 
CR7_YK7
Namî
Luca Toni
7 posters
Tác giảThông điệp
Luca Toni

Luca Toni

tinh cum chua Empty
Bài gửiTiêu đề: tinh cum chua   tinh cum chua I_icon_minitimeFri Jul 10, 2009 10:06 am

Namî

Namî

tinh cum chua Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh cum chua   tinh cum chua I_icon_minitimeFri Jul 10, 2009 10:10 am

tem hehe
ngắn qá, bỉu nó ôm eo nhau mới gọi là tình dc :"> Smile)
ủa mà đy đâu á? nghe tieng giong nhu troi sap mưa nhỉ ?
http://yume.timnhanh.com/nami_lz
CR7_YK7

CR7_YK7

tinh cum chua Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh cum chua   tinh cum chua I_icon_minitimeFri Jul 10, 2009 10:13 am

clip này đc quay by mr.young hèn chi gê quá
Namî

Namî

tinh cum chua Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh cum chua   tinh cum chua I_icon_minitimeFri Jul 10, 2009 10:18 am

Quay ở đâu íh mr young? Nhìn mắc cười qá, M Hiền đỏ mặt hết trơn Smile) [ mặc dù mặt nó lúc nào chả đỏ Smile) ]
»»»BlueBoy_2204@«««

»»»BlueBoy_2204@«««

tinh cum chua Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh cum chua   tinh cum chua I_icon_minitimeFri Jul 10, 2009 10:20 am

Chaj!!! Tinh cum~ we dj ah` !!!! Xung doi^ vua lua wa' dj ah!!!!! lol! lol! lol! Basketball Idea
»»»BlueBoy_2204@«««

»»»BlueBoy_2204@«««

tinh cum chua Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh cum chua   tinh cum chua I_icon_minitimeFri Jul 10, 2009 10:21 am

Ban Nami noi dung do nha !!!! Phu chon vong nao za ??!!!!! Mat Phu chac lay hit ba vong wa dj ah!!!!!
Namî

Namî

tinh cum chua Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh cum chua   tinh cum chua I_icon_minitimeFri Jul 10, 2009 10:25 am

Ặc ặc, có zụ chọn vòng nào nữa hả cha :-ss
Luca Toni

Luca Toni

tinh cum chua Empty
Bài gửiTiêu đề: nua ne   tinh cum chua I_icon_minitimeFri Jul 10, 2009 10:44 am

Namî

Namî

tinh cum chua Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh cum chua   tinh cum chua I_icon_minitimeFri Jul 10, 2009 10:50 am

Giọng bạn Bình làm MC chuẩn qá, ngưỡng mộ tinh cum chua M019
Ủa mà 2 nó qen thiệt ời hả? tinh cum chua M022Dzô học phải tra khảo M Hiền mới đc hehe tinh cum chua M021
CF4

CF4

tinh cum chua Empty
Bài gửiTiêu đề: tinh cum chua   tinh cum chua I_icon_minitimeFri Jul 10, 2009 1:46 pm

ngưỡng mộ quá,ước gì mình cug như zậy lol! lol! lol! lol! lol!
pretty

tinh cum chua Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh cum chua   tinh cum chua I_icon_minitimeFri Jul 24, 2009 10:19 pm

woa...........nguong mo qua...........haha ong phu nha ta.hjhj nho hui nao hoc toan tui voi minh chau choc ong.Gio thi ong co thiet rui nha.Chuc ong voi co vo xinh dep (MINH HIEN ) cua ong luon vui ve.
A2 oi mai mot may ban quay hinh nhieu nhieu post len cho tui coi voi nha.HIc tui coi clip lam tui mun khoc lun a,tui nho tra vinh qua.Nho tung ngo duong ,goc pho,quan an.HIc ma tui moi thay duoc o duong san bay ha.Phai chi co nhieu duong nua thi hay qua. Sad tui nho truong,nho cac thanh vien A2 nhieu lam.Nho cai lop o KTX,hehe voi cai lop 10A2 nua. Very Happy Bun qua di thui
Namî

Namî

tinh cum chua Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh cum chua   tinh cum chua I_icon_minitimeSat Jul 25, 2009 8:46 am

camtu đã viết:
woa...........nguong mo qua...........haha ong phu nha ta.hjhj nho hui nao hoc toan tui voi minh chau choc ong.Gio thi ong co thiet rui nha.Chuc ong voi co vo xinh dep (MINH HIEN ) cua ong luon vui ve.
A2 oi mai mot may ban quay hinh nhieu nhieu post len cho tui coi voi nha.HIc tui coi clip lam tui mun khoc lun a,tui nho tra vinh qua.Nho tung ngo duong ,goc pho,quan an.HIc ma tui moi thay duoc o duong san bay ha.Phai chi co nhieu duong nua thi hay qua. Sad tui nho truong,nho cac thanh vien A2 nhieu lam.Nho cai lop o KTX,hehe voi cai lop 10A2 nua. Very Happy Bun qua di thui
Ngặt 1 nỗi là đem máy quay vào trường thỳ hơi mạo hiểm, nếu ko tui xúi tụi nó quay trường lớp giùm bạn Sad
morelove

morelove

tinh cum chua Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh cum chua   tinh cum chua I_icon_minitimeSun Jul 26, 2009 5:18 pm

thấy thằng Phú chở Hiền mà tui muốn nghỉ học về quê cưới vợ quá lol! lol! lol! lol!
Sponsored content

tinh cum chua Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh cum chua   tinh cum chua I_icon_minitime

tinh cum chua
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mi tinh`(nhac bun`,ai that tinh` dung nghe, co gi` tui ko chiu trach nhiem)
» Anh chưa nói hết
» Sóc Trăng: Nhiều đàn dơi lớn đổ về chùa Dơi
» DỰ BÁO TÌNH CẢM NÈ!
» đo độ bền của tình iu