tập đoàn A2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

tập đoàn A2

forum A2

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Dối Lòng

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Namî

Namî

Dối Lòng Empty
Bài gửiTiêu đề: Dối Lòng   Dối Lòng I_icon_minitimeFri Jul 10, 2009 10:32 am

...

Giấc mơ..

Thật!

Đêm qua anh lại mơ thấy em, em có tin không? Nhẹ nhàng lắm, trong giấc mơ, em về, hôn nhẹ lên tóc anh..

Anh gạt bỏ bờ môi em, nhẹ vội né làn tóc qua một bên..

Tỉnh giấc..

Chỉ là mơ thôi mà...

Anh đặt chân xuống giường, vơ vội tay trên đóng tập sách, bất chợt tay anh chạm vào tấm ảnh của em, xinh lắm, yêu lắm.

Mắt anh lạnh lùng nhìn nó, rồi vứt vào sọt rác..

Tít tít..

Chuông tin nhắn..

"Em nhắn tin àk?"

Không! Tin quảng cáo, vậy mà làm anh cứ mừng.. Anh..

Sáng đi học, gặp em trước cổng trường..

Dường như..

Anh là người vô hình.. bước qua ánh mắt em, bờ mi em không hề lay động, ánh mắt điềm tĩnh nhìn thẳng xuyên qua người anh..

Ừa thì tim đau.. Ừa thì muốn khóc..

Khóc làm gì... Có yêu nữa đâu chứ.

Thật không yêu em nữa àk?

Ừh! Hết yêu rồi đấy, thật mà..

Hết yêu, nhưng còn nhớ..

Cứ biết là em không yêu. Ừh thì không yêu..

Em này, nếu một ngày nào đó, em nhận ra rằng người em yêu thật sự là anh, em sẽ thế nào nhỉ? Anh sẽ thích lắm em nhỡ? Không hẳn, lúc đó mắt anh sẽ sắc như lưỡi dao, mặt anh cắt xuống, nở một nụ cười ma rồi nói với em là : Không yêu em [ Anh dối lòng đấy! ]

Nếu một giờ nào đó, em muốn anh chở em đi trên con ngựa sắt vòng quanh thị xã, anh sẽ thế nào nhỉ? Vứt lại trước mắt em là một câu nặng nề : Không thích, có người mới rồi [ Tim anh đau đấy! ]

Nếu một phút nào đó, em muốn nắm tay anh, nắm thật chặt, anh sẽ thế nào nhỉ? Anh sẽ vội kéo tay lại, mắt nhìn về một hướng xa xăm, và bước đi trước mắt em, anh muốn em nhận thấy : Anh hết yêu em [ Anh nói dối. ]

Nếu một giây nào đó, em muốn ôm anh thật chặt, thặt chặt, chỉ một giây thôi, anh sẽ thế nào nhỉ? Gạt vòng tay em ra, rồi lại bỏ đi, hay xem em như một món đồ chơi sao đó lại nói lời nặng nhẹ với em, anh chắc làm như thế, chắc làm được như thế [ Anh không là anh. ]

Nếu một nghìn mili giây nào đó, em muốn hôn nhẹ lên bờ môi anh, thật nhẹ, nhẹ đến nổi chỉ lướt qua thôi, anh sẽ thế nào nhỉ? Lặng người, nhìn em thật lâu, thật lâu, đặt tay lên môi để ngăn không cho bờ môi mấp máy ba từ : Anh yêu em [ Anh yêu em. ]

Yêu em...

Vậy tại sao anh lại làm thế nhỡ?

Ừa thì, anh ngốc, không mang lại hạnh phúc cho em..

Anh dối lòng.. Ừa dối lòng đấy...

Nhưng yêu rồi làm sao quên được... anh cố quên cho lòng thêm nhớ...

Nguồn : http://blog.360.yahoo.com/blog-apwAoZMlaaf9eu16xQxh_xB.k76k08A-?cq=1[ blog ank Pin lúp A2 áh, ông Phú áh , công nhận ổng výt ent hay thiệt ^^ ]

http://yume.timnhanh.com/nami_lz
nhoxsoc1589

nhoxsoc1589

Dối Lòng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Dối Lòng   Dối Lòng I_icon_minitimeFri Jul 10, 2009 10:43 am

xàm vừa thui má ơi ở ko wa'
Namî

Namî

Dối Lòng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Dối Lòng   Dối Lòng I_icon_minitimeFri Jul 10, 2009 10:51 am

Cha nài đúng là nhóc sock, ko đọc thỳ đy ra =.="
nhoxsoc1589

nhoxsoc1589

Dối Lòng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Dối Lòng   Dối Lòng I_icon_minitimeFri Jul 10, 2009 10:56 am

thix đó cho ko , ở ko ko có chuyện zì làm thì lo kiếm trai đi chơi đi
Namî

Namî

Dối Lòng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Dối Lòng   Dối Lòng I_icon_minitimeFri Jul 10, 2009 10:59 am

nhoxsoc1589 đã viết:
thix đó cho ko , ở ko ko có chuyện zì làm thì lo kiếm trai đi chơi đi
Ko cho đấy, ko đy đấy, làm j` đc nhau nàh, qoắn nhau ko, chủ nhựt lên sân dzận động qoắn nhau nèh Smile)
Thứ 1 là chỗ nài ko phải topic chửi nhau nên chả thèm chửi vs bọn hâm như đằng đó nhá.
Thứ 2 là có mấy kẻ hám gái nên mới suy bụng ta ra bụng ngừh
Thứ 3 thỳ nên xem lại koi đứa nào rãnh hán đy sock ngừh khác r` hãy typ' tục cãi nháh Smile)
boylangtu

boylangtu

Dối Lòng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Dối Lòng   Dối Lòng I_icon_minitimeSun Jul 12, 2009 8:58 pm

ay^` dui''' ban. nami lam` gi` ma` chui~ xeo' xeo' ghe^ zay&^. bounce bounce ... tui cung~ doc rui` ne` ... nhung ma` minh` nen^ post may^' cai' nao` thiet^. thiet^. chut' do' Mad Mad chu' ma` tinh` huong^' nay` ngoai` doi` lam` gi` co' thiet^ Exclamation .... Twisted Evil Twisted Evil .. thu~ hoi~ xem co' boy nao` ma` tan` nhan^~ zi' nguoi` no' thix nhu the^' Question Evil or Very Mad Evil or Very Mad ( tru` khi no' bi. bien^' tinh =)) ) pirat pirat khong boy nao` ngu ma` tu` choi^' dau^ kakakaka Twisted Evil Twisted Evil pirat lol!
Namî

Namî

Dối Lòng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Dối Lòng   Dối Lòng I_icon_minitimeMon Jul 13, 2009 12:36 pm

boylangtu đã viết:
ay^` dui''' ban. nami lam` gi` ma` chui~ xeo' xeo' ghe^ zay&^. bounce bounce ... tui cung~ doc rui` ne` ... nhung ma` minh` nen^ post may^' cai' nao` thiet^. thiet^. chut' do' Mad Mad chu' ma` tinh` huong^' nay` ngoai` doi` lam` gi` co' thiet^ Exclamation .... Twisted Evil Twisted Evil .. thu~ hoi~ xem co' boy nao` ma` tan` nhan^~ zi' nguoi` no' thix nhu the^' Question Evil or Very Mad Evil or Very Mad ( tru` khi no' bi. bien^' tinh =)) ) pirat pirat khong boy nao` ngu ma` tu` choi^' dau^ kakakaka Twisted Evil Twisted Evil pirat lol!
đề nghị bạn nên xem lại cuối topic tui výt j`, cái đó ank pin ảnh výt, nếu ảnh k như vại thỳ výt làm j`, topic nài có ngừh khen hay r` đấy bạn ạh, k phải vô ích đâu, k phải ai cũng như bạn đâu màh nói ngừh ta biến tính =.="
Sponsored content

Dối Lòng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Dối Lòng   Dối Lòng I_icon_minitime

Dối Lòng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» LÒNG DẠ ĐÀN BÀ
» Thật Lòng - Lưu Chí Vỹ
» Anh La Gi Cua Em - Van Quang Long
» Những gian dối chỉ làm lòng đớn đau