tập đoàn A2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

tập đoàn A2

forum A2

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

cho tui hỏi cái nỳ

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
CR7_YK7

CR7_YK7

cho tui hỏi cái nỳ Empty
Bài gửiTiêu đề: cho tui hỏi cái nỳ   cho tui hỏi cái nỳ I_icon_minitimeSun Jul 12, 2009 8:20 pm

có người nói zý mình nên mình có chút thắc mắc !!! giúp mình nhé !!! tiếng anh thỳ tính từ đặt trước danh từ phải ko ??? thế sao thằng Admin để chữ "high school special" ??? hihih ngộ ngộ nhỹ ! mặc dù mình av cũng giỏi av nhưng điều đơn giản này mình đương nhiên là biết ! nếu để là "high school special " thỳ chẳng lẽ muốn chửi "chó điên" phải nói là "dog crazy" à? hahaha còn theo giáo sư Đạt Quốc ý nhằm Quốc Đạt thỳ chữ physic thiếu "s"cho tui hỏi cái nỳ 2031534328-question_mark-dau-cham-hoi
blackmagic
Admin
blackmagic

cho tui hỏi cái nỳ Empty
Bài gửiTiêu đề: cho tui hỏi cái nỳ   cho tui hỏi cái nỳ I_icon_minitimeMon Jul 13, 2009 8:31 am

yoyo cici thằng này dỡ hơi bây, mình lớp lý có phải lớp anh văn đâu, thi` cu' để cho nó hoa mĩ vậy đi có cần phải chính xác ko, lếu láo yoyo cici
https://a2pro.darkbb.com
CR7_YK7

CR7_YK7

cho tui hỏi cái nỳ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cho tui hỏi cái nỳ   cho tui hỏi cái nỳ I_icon_minitimeMon Jul 13, 2009 8:34 am

mày nói ko phải lớp av thỳ mày để tiếng anh lèm cái quái vật GAO ko biết yoyo cici ! tao thua mày mày luôn yoyo cici
blackmagic
Admin
blackmagic

cho tui hỏi cái nỳ Empty
Bài gửiTiêu đề: cho tui hỏi cái nỳ   cho tui hỏi cái nỳ I_icon_minitimeMon Jul 13, 2009 8:38 am

thằng này stupid qa', de cho nó dep voi' nguj ta có vậy cũng ko bít ! bo hand yoyo cici
https://a2pro.darkbb.com
Namî

Namî

cho tui hỏi cái nỳ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cho tui hỏi cái nỳ   cho tui hỏi cái nỳ I_icon_minitimeMon Jul 13, 2009 12:33 pm

uh` ban young noi cung dung do, ko de thy thoy de thy` phai chinh xac chu =.="
http://yume.timnhanh.com/nami_lz
»»»BlueBoy_2204@«««

»»»BlueBoy_2204@«««

cho tui hỏi cái nỳ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cho tui hỏi cái nỳ   cho tui hỏi cái nỳ I_icon_minitimeTue Jul 14, 2009 10:09 am

Neu la lop Ly thi de dai Tieng Viet dj !!! Very Happy Neu mun de Tieng Anh thi pai dung tu ngu chu may,ng ngoai ta nhn zo,mat mat chet lun,tha khoi de,chu de thi phai dung chu !!!!!! lol! lol! lol! lol!
CR7_YK7

CR7_YK7

cho tui hỏi cái nỳ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cho tui hỏi cái nỳ   cho tui hỏi cái nỳ I_icon_minitimeWed Jul 15, 2009 7:42 am

à ! thằng Admin bài đặt chửi người khác stupid ! còn mày " ... so stupid " ý yoyo cici !!! đúng là thằng admin tối cổ yoyo cici !!! dưới đây là hình ảnh phác họa nà ... haha yoyo cici
cho tui hỏi cái nỳ Nguoi%20vuon%20Bac%20Kinh
love love love

love love love

cho tui hỏi cái nỳ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cho tui hỏi cái nỳ   cho tui hỏi cái nỳ I_icon_minitimeWed Jul 15, 2009 8:44 am

troi hinh nay cung jong nhi bom
CR7_YK7

CR7_YK7

cho tui hỏi cái nỳ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cho tui hỏi cái nỳ   cho tui hỏi cái nỳ I_icon_minitimeWed Jul 15, 2009 4:19 pm

à ! chắc thằng ku P nó tưởng tương tự chữ "high school musical" đó mà yoyo cici cho nên nó => chữ "high school special" hô hô
»»»BlueBoy_2204@«««

»»»BlueBoy_2204@«««

cho tui hỏi cái nỳ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cho tui hỏi cái nỳ   cho tui hỏi cái nỳ I_icon_minitimeTue Jul 21, 2009 4:39 pm

Hoho!! What a Face What a Face lol! Dao nay aVinh minh hoc hoi tieng anh hay wa he!!!! Ranh tieng Anh zu wa chaj lun!!!! lol! lol! lol! lol! lol!
Sponsored content

cho tui hỏi cái nỳ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cho tui hỏi cái nỳ   cho tui hỏi cái nỳ I_icon_minitime

cho tui hỏi cái nỳ
Trang 1 trong tổng số 1 trang