tập đoàn A2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

tập đoàn A2

forum A2

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

làm sao bây giờ?????????

Go down 
Lanhhuyet_a2
Namî
kendy_luna88
7 posters
Tác giảThông điệp
kendy_luna88

kendy_luna88

làm sao bây giờ????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: làm sao bây giờ?????????   làm sao bây giờ????????? I_icon_minitimeMon Jul 13, 2009 4:14 pm

Cám ơn mấy bạn đã tận tình chỉ dẫn cho tui Smile
tui đã hỏi thẳng ấy rùi nhưng ấy vẫn nói thế
Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
tui rất bực, thằng đó thì cứ thân mật với ấy hoài hà ! Mad Mad Mad Tui cũng muốn bỏ cho rồi nhưng mấy bạn nghĩ coi muốn wên 1 người đâu phải chuyện dễ làm Neutral Neutral Neutral Question Question Question
Namî

Namî

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao bây giờ?????????   làm sao bây giờ????????? I_icon_minitimeMon Jul 13, 2009 4:20 pm

Thể thỳ tìm chuyện gì màh mình nghĩ là mình thích nhất màh làm, như vậy tâm trạng sẽ đỡ hơn, tui nghĩ tình cảm nài của bạn hiện giờ chưa đến mức yêu đâu, nên nếu bạn thật sự mún qên thỳ chỉ cần cố gắng vài tháng là sẽ qên đc thôi!
Nhưng đừng tự ràng buộc mình qá, làm sao bạn thấy vui là đc rồi!
http://yume.timnhanh.com/nami_lz
kendy_luna88

kendy_luna88

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao bây giờ?????????   làm sao bây giờ????????? I_icon_minitimeMon Jul 13, 2009 4:22 pm

hic tui thử rồi nhưng ngày nào mà ko nghĩ đến ấy chịu ko nổi Rolling Eyes
Namî

Namî

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao bây giờ?????????   làm sao bây giờ????????? I_icon_minitimeMon Jul 13, 2009 4:28 pm

Thì tui đã nói là vài tháng màh, nghĩ đến 1 người màh trog khi người đó k qan tâm j` đến mình thỳ vô vọng lắm, mãi thỳ cũng thấy chán thoy, bạn đừng bận tâm nhìu qá, cứ để bản thân nhớ đy, rồi sẽ tự ý thức đc nhớ cũng k đc gì, dần dà cũng qên thoy, trừ phi bạn yêu r` thỳ tui cũng đành chịu, nhưng tui nghĩ bạn chưa đến giai đoạn iu đâu, tại vỳ tình iu là phải xuất phát từ 2 phía, đằng nài nhỏ íh lại ít qan tâm bạn cơ màh, nhỉ?
Lưu íh bạn đừng tìm qên = cách cưa cẩm 1 nag` khác, thể càng khổ thoy đấy nhá!
Lanhhuyet_a2

Lanhhuyet_a2

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao bây giờ?????????   làm sao bây giờ????????? I_icon_minitimeMon Jul 13, 2009 8:32 pm

như bạn thì chưa phải iu đâu
iu 1 người mà cứ nói cho cả thế jới bik rằng "tui rất iu người đó"
chỉ là thứ t/c trẻ con thui
Namî

Namî

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao bây giờ?????????   làm sao bây giờ????????? I_icon_minitimeMon Jul 13, 2009 10:36 pm

Ừh bạn Sang nói đúng đấy, cảm xúc yêu rất khác bạn ah, tớ nghĩ bạn bi h` chỉ là tình cảm bồng bột của tuổi học trò thoy, cứ an tâm đy Smile [ chả být mình có yêu ai chưa màh cứ thix vờ rành rẽ lắm =)) ]
love love love

love love love

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao bây giờ?????????   làm sao bây giờ????????? I_icon_minitimeTue Jul 14, 2009 7:30 am

ko wen dc thi ban dung wen
cu coi nhu do la 1 ki niem dep ma ban da tung trai wa cua tuoi hoc tro
con nguoi ta thuong hay rung dong truoc nhung khoan khac dep ma doi thi sau do thi do lai la noi dau
ban ko nen ep minh wen di 1 nguoi zi nhu zay tinh than cua ban se bi uc che nhu zay ko tot cho suc khoe dau
flower queen king
green

green

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao bây giờ?????????   làm sao bây giờ????????? I_icon_minitimeTue Jul 14, 2009 7:32 am

từ từ rồi sẽ wên thôi chứ bạn mún wên liền đâu có đc
CF4

CF4

Bài gửiTiêu đề: làm sao bây giờ?????????   làm sao bây giờ????????? I_icon_minitimeTue Jul 14, 2009 9:13 am

bạn đừng quên và xem đó là 1 bài học sau này có gặp ai đó khoan hả nói iu ng ta.phải xem ng ta có thix mình ko,có ng iu chưa,rùi hả nói thix ng ta,hãy để tự nhiên và sẽ có 1 ngày ng bạn cần sẽ tự tìm đến với bạn,cái gì tới sẽ tới và bạn hãy luôn là bạn,cố lo học và sống cho tốt,để ng ấy bik bạn ko có ng ấy mà vẫn tốt. lol! lol! lol! lol! lol!
love love love

love love love

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao bây giờ?????????   làm sao bây giờ????????? I_icon_minitimeTue Jul 14, 2009 9:25 am

troi oi ban CF4 noi dung wa
chac la nguoi tung trai~ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 queen
»»»BlueBoy_2204@«««

»»»BlueBoy_2204@«««

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao bây giờ?????????   làm sao bây giờ????????? I_icon_minitimeTue Jul 14, 2009 12:15 pm

Neu khong wen dc cung khong sao!!! Neu dung nhu loi ban noi,ban yeu nguoi do that thi hay song tot cho chinh minh,hay song sao de ng do khong phai pun phien vi minh,neu ban cu vi chuyen nay ma pun thi co le ng do se tu trach minh, rui hai nguoi lai cung dau thoi, yeu mot nguoi dau phai la co duoc nguoi do dau, tinh yeu chan that la tinh yeu bao dung, khong can chiem doat, neu ban yeu nguoi do thi hay zui len khi that nguoi do vui ve,hay co gang vuot wa ban ah`, dung wen ai hit, no chi lam ban nho them thoi ah, hay cu song nhu moi ngay (du bit do al dieu kho lam) nhung vi nguoi do va cung vi minh thi ban hay gang len dj !!! Song that tot va hoc that vung vang nha ban !!!! flower Very Happy flower
love love love

love love love

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao bây giờ?????????   làm sao bây giờ????????? I_icon_minitimeTue Jul 14, 2009 1:47 pm

dung la triet ly cao sieu
bai phuc !!!!!!!!!!!!!!!!! queen
»»»BlueBoy_2204@«««

»»»BlueBoy_2204@«««

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao bây giờ?????????   làm sao bây giờ????????? I_icon_minitimeWed Jul 15, 2009 7:25 am

Cao sieu ji dau,chi la muon ban ay tot hon thoi ah !!!! Very Happy Smile Smile
CF4

CF4

Bài gửiTiêu đề: làm sao bây giờ?????????   làm sao bây giờ????????? I_icon_minitimeWed Jul 15, 2009 8:49 am

thằng đạt chảnh quá,sạo quần,m bik j mà nói,ko bít bỏ dấu mà cũng sạo lol! lol! lol!
»»»BlueBoy_2204@«««

»»»BlueBoy_2204@«««

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao bây giờ?????????   làm sao bây giờ????????? I_icon_minitimeThu Jul 16, 2009 8:17 am

Thu koi ai bit hon ai ha may, tao chi dong gop y kien thoi, khong lien wan ji toi may dau ma noi lam ji, chui tao lam ji ha may, may tuong chi minh may moi bo dau wa, tuong tao ngu lam ha !!!! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
love love love

love love love

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao bây giờ?????????   làm sao bây giờ????????? I_icon_minitimeThu Jul 16, 2009 9:26 am

day ko fai la muc chui~ nhau nghe chua afro
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao bây giờ?????????   làm sao bây giờ????????? I_icon_minitime

làm sao bây giờ?????????
Trang 1 trong tổng số 1 trang