tập đoàn A2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

tập đoàn A2

forum A2

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Sự ngu ngốc :(

Go down 
bbcx_tlc
LAMSAOCOEM
green
love love love
harrypotter215
happy
Lanhhuyet_a2
Namî
meriki
13 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
gasoo_KH

gasoo_KH

Sự ngu ngốc :( - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sự ngu ngốc :(   Sự ngu ngốc :( - Page 2 I_icon_minitimeFri Aug 07, 2009 9:25 pm

=))=))

Tự khen cái bạn waiting for a STAR =))=))

Bạn biết bảo đây là vườn địa đàng, mà vườn địa đàng thì chúa tạo ra với đủ loại ở đấy, người ở cùng thú cũng là chuyện bt` mà =))=))

Nếu chả phải cái người lập ra cái topic này chơi cái trò úp úp mở mở, ghi mấy cái dòng làm người chướng mắt thì cũng chả ai đụng chạm. Nếu bạn đọc hiểu thì cái giọng điệu, lời lẽ bạn chủ topic này ghi rất là đáng ghét, có thể nói là vô cùng xất xượt

"Ô nhiễm 4rum a2" ~> tự hỏi nếu không có những người lập ra kiểu topic như vầy thì lấy đâu ra những comment kiểu thế này =))

Trích dẫn :
ở đây physics là chủ......chưa tới lượt biology lên tiếng.........
~>> Xin lỗi, người đầu tiên phản bác cái topic này ko phải là người thuộc biology =)) LOL

4rum lập ra có tính dân chủ, việc vào tham gia giúp cho 4rum đc phát triển hơn, nếu ko muốn biology ló mặt vào thì trên cái banner ko treo chữ cấm biology, Physics là chủ =))=))

Không ngờ ở tận đây mình có thể thấy đc nhiều thứ bại não y chang bọn Són =))=))=))

[ Nếu ko muốn đây là chiến trường, ko muốn xảy ra war thì làm ơn xem lại cách nói chuyện của mình LOL ]
xau_la_dihom

xau_la_dihom

Sự ngu ngốc :( - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sự ngu ngốc :(   Sự ngu ngốc :( - Page 2 I_icon_minitimeSat Aug 08, 2009 7:03 am

trùi ui ........... nghe bạn waiting for a STAR nói mà tui sợ wá mày là cái thá jì mà nói .Nó post lên tụi tao thấy zậy mới là ô nhiễm 4rum tụi tao nói mà mày kòn cãi ....... ý của mày mún nói tụi tao là chó hã ghê dzậy ta Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
Xin lỗi mày nghe tao thấy có 1 con chó lồ lộ trước mặt nèk con chó hú dưới ánh trăng ấy mà physics làm chủ mà để tụi meriki post mấy bài nhãm nhí mày hok biết cái jì thì mày đừng có mà lên tiếng coi chừng mang hoạ tao zậy chắc mày hỉu rùi mà tụi mày cũng post 3 cái nhãm nhí lên hok có kém tụi tao đâu trước khi nói cái jì thì fãi suy nghĩ cho kĩ nhe chứ hok thui người ta tửơng chó nói chiện nhục lắm áh Basketball Basketball Basketball

Sự ngu ngốc :(
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» THỦ MÔN NGỐC