tập đoàn A2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

tập đoàn A2

forum A2

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Chi con la ki niem

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
pretty

Chi con la ki niem Empty
Bài gửiTiêu đề: Chi con la ki niem   Chi con la ki niem I_icon_minitimeSat Aug 15, 2009 12:22 pm

Than gui cac thanh vien A2 Exclamation ,
Thoi gian troi di mau that,moi do ma 1 nam hoc moi lai bat dau,tui nho hoi nao tui minh on thi vo truong chuyen,hjhj cang thang ,met moi,mot mua he khung khiep
Shocked ,haha.Bay gio cac da quen thuoc het roi,hjhj ko nhu hoi nao moi buoc vo truong chuyen,khong ai quen ai het,hjhj nhat la may thay co ai cung nhu nhau,cho de kho muon chet confused .Haha nho nhat la cai ki thi chat luong dau nam nam roi ,ki thi te nhat ma tui tung trai quapale.Mot khoi dau day gian nan voi bao kho khan,nhung roi cac ban cung cung nhau vuot qua het')" class="postlink" target="_blank" rel="nofollow">Chi con la ki niem Icon_wink.Luc do tui moi cam nhan duoc su doan ket cua mot tap the,ai cung khuyen nhu nhau de cung vuot kho,haha tai ai cung nhu ai maCool,hjhj. Bay gio thi co nhung nguoi da ra di,nhung khong ai di chung voi ai het No . Hic, tui cung buon lam vi lop minh khong con day du nhu luc moi vao.Nhung duoc nhu vay cung la dieu may man lam roi Surprised .Cac ban hay co gang ma hoc that tot nha rabbit .
Tui tiec thoi gian toi o Viet Nam nhieu lam.Cai nam lop 10 cua tui,hic tui da bo phi qua nhieu thoi gian de choi,ma khong chiu hoc,bay gio thi..tui da rut ra duoc bai hoc cho minh
Neutral .Ko biet cac ban co rut ra duoc kinh nghiem gi cho ban than ko Question ,chu tui thi nhieu, nhieu lam lun.Trong khoang thoi gian do tui da co nhung dinh huong sai lam,nhung tro vui lam ton thuong nguoi khac va bay gio thi nhung dieu ay da chon vui trong qua khu,nhung moi khi nho lai tui van con thay hoi han vi nhung hanh dong cua minh,uoc gi tui bik suy nghi va khong xu su nhu vay Mad .
Tui rat nguong mo cac ban,nhat la nhung ban phai xa gia dinh len thi xa hoc.Moi nguoi mot hoan canh nhung ai cung cham hoc het.Bay gio tui dang trai qua tam trang xa nha giong nhu cac ban vay, nhieu luc cung buon lam, nhung tui nghi tui may man lam vi tui duoc o gan nguoi than,co anh co chi khong phai co don giua noi xu la que nguoi nay.
Surprised
That su giua toi va A2 cung khong co nhieu nhung ki niem,boi trong lop chi toan la con trai, toi chi choi than voi nhung ban nu la nhieu.Co nhung ban ca nam hoc tui chi noi duoc vai ba cau, tanh tui it dam tiep xuc voi con trai lam,hjhj boi vay may ban thong cam dum hen,tui chi noi chuyen voi nguoi ta khi nguoi ta noi chuyen voi tui truoc^^. tongue
Ma cong nhan hoi do hoc cung vui thiet,tui nho thang Tun no ua danh dau tui vi cai toi tui lun,hic tui tuc dien lun a ma chang danh lai no scratch .Nho Heo Dat dat cai biet danh "Doremi"cho tui ,hum Suspect lam ai cung keu tui la 'tu remi"het tron. Nho con Pha Lien voi thang Luong chien dza choc tui ,hjhj nghi lai ngoi ke tui no cung vui thiet,lam tui mac them cai benh nhieu chuyen Surprised . Nho nhung luc con Chau voi tui tam,haha nhat la khi ban ve dzai dep trong truong Twisted Evil,dua nao dua nay mat sang ro Laughing .Nho nhat thang HUng chuyen tri bay tro vui cho lop,haha cai giong dieu cua no y het ba tam Very Happy,tiec la no di dan som qua Neutral .Nho hoi nao nguyen nhom con Nau,con Thao,con Xuan,thang Son,thang Thai,Huy lon,...lai nha tui cung nhau lam bao tuong.Haha ma rot cuoc chang co mot giai an ui Evil or Very Mad ...hic con nhieu nhung ki niem nua nhung bay gio da tro thanh qua khu het roi,buon that Sad .
Cam on cac ban that nhieu
-tat ca nhung ai da la thanh vien cua 10A2 khoa 17cheers ,chuc cac ban thanh congSmile.
Lanhhuyet_a2

Lanhhuyet_a2

Chi con la ki niem Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chi con la ki niem   Chi con la ki niem I_icon_minitimeSat Aug 15, 2009 8:04 pm

1 câu nhắc tổ trưởng cũg hok có...bik dzậy hồi đó bắt bà wét lớp, lao bảg....đổ rác chết lun cho bik...hứ

Chi con la ki niem
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Học tiếng Nhật là niềm vui của bạn - Dạy tiếng Nhật là niềm tự hào của Top Globis